TIN TÀI TRỢ.

nên chọn bệnh viện phụ sản nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.79K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chào các mẹ!
    hiện nay em đang mang thai tuần thứ 33, suốt quá trình thai kỳ em theo khám bs Đặng của bệnh viện phụ sản an đông. Nhưng vì cuối tháng này bv sẽ ngưng hoạt động. nên bây giờ em chẳng biết nên quyết định chuyển sang bv nào nữa. Vì lần đầu mang thai nên cũng chưa có kinh nghiệm, mấy bà chị ở nhà thì toàn theo bệnh viện này và bv Quốc Tế không ah. em thì muốn bác Đặng đỡ sinh luôn, vì nghe nhiều người nói bác ấy rất mát tay, nhưng ngoài bệnh viện phụ sản an đông ra thì bác chỉ đỡ sinh ở bệnh viện Nguyễn Tri Phương thôi! Em nghe đến 2 chữ bv nhà nước là khiếp rồi....!
    các mẹ nào biết bệnh viện nào tốt cho em xin ý kiến với .... nhà em bên khu Tên Lửa nên không biết phải chọn bv nào cho tiện giao thông? cám ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ ở khu tên lửa Nên chọn bv hùng vương va ng tri phương. O 2bv nay me muốn bs nào đỡ mình sẽ tư vấn cho.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Vậy chọn HV đi, HV có nhiều bs giỏi lắm
    [CENTER]
    DADDY & MOMMY

jdq5m8

CON GÁI YÊU CỦA BA & MẸ
    mzRpm7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thief Xem bài viết
    Mẹ ở khu tên lửa Nên chọn bv hùng vương va ng tri phương. O 2bv nay me muốn bs nào đỡ mình sẽ tư vấn cho.
    cám ơn bạn, nhưng vì mình muốn sinh bệnh viện tư nhân hơn, mình rất ngại thái độ phục vụ của bv nhà nước và môi trường trong đó thì cũng hơi phức tạp.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

That ra bệnh viện ng tri Phuong cung rat tốt. Nhiều mẹ bạn mình đã sinh ở đay. Nếu mẹ sinh mổ ở đây cũng ok lắm. Nên nhờ bs ng tiến Minh trưởng Khoa sản. Bs rất nhẹ nhàng và mát Tay. Một số bs hùng vương cũng có hợp tác đỡ sinh ở bv này nhé. Như bs khúc Minh thúy, võ thị mỹ hạnh của Hv đó bạn.
    • 313 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

bv phụ sản quốc tế đi bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 68 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nen den Hung Vuong hoac Phu san ban a
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

cám ơn mẹ! mình sẽ tham khảo dịch vụ bv này!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanchaucongchua Xem bài viết
    bv phụ sản quốc tế đi bạn
    mình cũng đang tham khảo bên này, nhưng không biết bs nào mát tay và nhiệt tình. bạn có quen bs nào bên nay không?
    • 313 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

có nhiều bs lắm bạn.bạn qua topic sinh con ở bệnh viện PSQT coi nha
    • 479 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuha410 Xem bài viết
    chào các mẹ!
    hiện nay em đang mang thai tuần thứ 33, suốt quá trình thai kỳ em theo khám bs Đặng của bệnh viện phụ sản an đông. Nhưng vì cuối tháng này bv sẽ ngưng hoạt động. nên bây giờ em chẳng biết nên quyết định chuyển sang bv nào nữa. Vì lần đầu mang thai nên cũng chưa có kinh nghiệm, mấy bà chị ở nhà thì toàn theo bệnh viện này và bv Quốc Tế không ah. em thì muốn bác Đặng đỡ sinh luôn, vì nghe nhiều người nói bác ấy rất mát tay, nhưng ngoài bệnh viện phụ sản an đông ra thì bác chỉ đỡ sinh ở bệnh viện Nguyễn Tri Phương thôi! Em nghe đến 2 chữ bv nhà nước là khiếp rồi....!
    các mẹ nào biết bệnh viện nào tốt cho em xin ý kiến với .... nhà em bên khu Tên Lửa nên không biết phải chọn bv nào cho tiện giao thông? cám ơn
    mình có hỏi bạn bên topic bv An Đông đó, mình cũng 33t rồi, đang khám bác sỹ Tâm bv An Đông luôn. Giờ bác nói với mình sẽ cho mình sinh ở An Sinh hoặc NTP, bạn đang sẵn theo khám ở An Đông rồi thì giờ chuyển sang khám bác Tâm như mình luôn đi. Mình chọn sinh ở An Sinh đó, vì bác cộng tác với cả 2 bv đó.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 899 Bài viết

• 798 Được cảm ơn

Mẹ nó tư vấn cho mình với, hiện tại mình đang khám và theo dõi ở bv Hoàn Mỹ nhưng sẽ sinh bé tại bv Hùng Vương, hiện tại chưa biêt chút gì về bv cung như bsy cả, mẹ nó tư vấn giúp mình với nha, thanks !
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mon-and-Mi Xem bài viết
    mình có hỏi bạn bên topic bv An Đông đó, mình cũng 33t rồi, đang khám bác sỹ Tâm bv An Đông luôn. Giờ bác nói với mình sẽ cho mình sinh ở An Sinh hoặc NTP, bạn đang sẵn theo khám ở An Đông rồi thì giờ chuyển sang khám bác Tâm như mình luôn đi. Mình chọn sinh ở An Sinh đó, vì bác cộng tác với cả 2 bv đó.
    Chị mình cũng từng được bác Tâm đỡ sinh, nghe nói bác ấy cũng rất giỏi. nhà bạn ở quận mấy mà bạn lại chọn sinh tại bv An Sinh vậy? Chi phí bên An Sinh bạn tham khảo chưa vậy? cho mình biết với! tks bạn
    • 479 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuha410 Xem bài viết
    Chị mình cũng từng được bác Tâm đỡ sinh, nghe nói bác ấy cũng rất giỏi. nhà bạn ở quận mấy mà bạn lại chọn sinh tại bv An Sinh vậy? Chi phí bên An Sinh bạn tham khảo chưa vậy? cho mình biết với! tks bạn
    nhà mình thì ở q Tân Bình, giáp với Tân Phú. Bác Tâm thì mình rất thích, nhà mình các ng đi trc toàn theo bác thôi. Bên An Sinh nghe noi sinh thường khoảng 10tr, sinh mổ khoảng 15tr. Nhìu ng khen lắm. Tuần sau m sẽ lên tham quan bv vì mình muốn xem phòng ốc nữa. có gì xem xong sẽ về nói với bạn. bạn cũng 33t như mình thì chắc sinh cùng lúc đó, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn sanh ở bv gaya việt hàn đi. sạch sẽ nữa. ở đó có bs ngân hay bs hoa nhiệt tình lắm
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình 37 tuần roài muốn sinh thường ở BV N T Phương bạn tư vấn giúp mình nha
    Success is getting what you want. Happiness is wanting what you get.
    Thành công là đạt được thứ bạn muốn. Hạnh phúc là muốn thứ bạn đạt được.