TIN TÀI TRỢ.

Muốn tham gia lớp học tiền sản khu vực quận Hoàng Mai hoặc Q.Thanh Xuân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi cả nhà,
    Em đăng ký tham gia diễn đàn lâu rồi nhưng hôm nay mới bắt đầu vào diễn đàn gửi bài viết với mong muốn được chia sẻ kinh nghiệm với các mẹ. Em đang mang thai tuần thứ 18 rồi, cũng đang muốn tìm 1 lớp học tiền sản để đi học với hy vọng sau này sinh con không bị lúng túng vì em sinh con đầu lòng mà. Có mẹ nào biết lớp học nào tổ chức vào chiều Thứ 7 hoặc CN ở khu vực quận Hoàng Mai hoặc Q.Thanh Xuân thì mách em với nha (Nhà em ở Linh đàm nên em muốn tìm ở 2 quận này cho gần). Thanks cả nhà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình k biết friendship bao nhiêu tuổi nên cứ mạn phép gọi mẹ nó nhé^^. Mẹ nó thử search trên mạng xem, có một số cửa hàng bán đồ trẻ em tổ chức miễn phí đấy. Đợt vừa rồi mình đi học ở bibomart phạm ngọc thạch, nhưng ở đấy ưu tiên các mẹ gần sát dự sinh. Cô giáo chính là bác sỹ của viện Việt Pháp. Nhưng có cửa hàng thì dạy đến cả phần cho bé ăn dặm, mẹ nó thử tìm xem.
    Con yêu thương..... Hãy phát triển khỏe mạnh... Bố mẹ mong con từng ngày......
    17/6/2011 Begin Loving 26/10/2012 Happy Wedding
    17/12/2012 kỷ niệm 1 năm rưỡi yêu nhau, que thử 2v và nhận kết quả HCG 396.9
    20/12/2012 Buồng tử cung có hình ảnh túi ối giai đoạn sớm GS ~ 5.8mm
    26/12/2012 Dự kiến tuổi thai 4 tuần 4 ngày. GS ~ 12.5mm Trong túi ối chưa thấy phôi thai, chưa thấy yolksac.
    09/01/2013 DKTT : 7 tuần 3 ngày, Con yêu đã về tới TC an toàn, CRL : 10.6mm. Tim thai : 146 lần/phút. Yolksac ~ 4mm. Dự sinh : 28/8/2013
    18/01/2013 DKTT : 9 tuần. CRL : 21.2 mm. Tim thai : 151 lần/phút. Yolksac ~ 5mm. Dự sinh theo SA : 23/8/2013. theo KCC : 18/8/2013
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn bạn, mình thử search xem nào...
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào bạn, mình cũng ở khu vực q.thanh xuân. Mình 22t rùi,nếu mẹ nó tìm được lớp thì bảo mình nha. Cảm ơn mẹ nó nhiều!
    • 322 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

mẹ nó đăng kí học ở shop Trộm vía 525 Nguyễn Trãi và Bibo Mart ở 522 Nguyễn Trãi nhé. Ở bibo thì đăng kí lâu dc lắm, vì đông ng tham gia ngta ưu tiên mẹ nào sắp sinh trc. Mình cho mẹ nó số đt đăng kí trực tiếp của shop trộm vía nhé 093.464.9386 (Linh). Mình học ở đây rồi thấy ok lắm
    Khoảnh khắc hạnh phúc nhất của mẹ là khi biết đc sự tồn tại của con trên cuộc đời này ♥
    Cám ơn con đã đến bên mẹ ♥
    Mẹ ko cầu xin gì nhiều, chỉ mong con yêu luôn khỏe mạnh, sinh ra vuông tròn đầy đặn ♥
    Mẹ mong từng giờ từng phút được gặp con, thiên thần bé bỏng của mẹ :* ♥
    Hội các bé sinh tháng 10/2013 https://www.facebook.com/groups/thang10.2013/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 322 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daugaucon Xem bài viết
    Chào bạn, mình cũng ở khu vực q.thanh xuân. Mình 22t rùi,nếu mẹ nó tìm được lớp thì bảo mình nha. Cảm ơn mẹ nó nhiều!
    Mẹ này ở q. thanh xuân có gần Ngã tư sở k, mình cũng ở quận thanh xuân đây, đợt trc mình đi học các lớp tiền sản suốt nên biết khá nhiều. Mẹ nó ở Thanh Xuân có thể học ở shop Trộm vía, Bibo Mart, Shop trẻ thơ (133 Thái Hà), hoặc xa hơn thì có Kidsplaza, ở bệnh viện phụ sản hà nội (đê la thành) cũng có mở lớp đấy. Mẹ nó lên mạng tìm trang web các shop và đăng kí nhé. Mình cũng mang thai lần đầu, đi học thấy bổ ích lắm
    Khoảnh khắc hạnh phúc nhất của mẹ là khi biết đc sự tồn tại của con trên cuộc đời này ♥
    Cám ơn con đã đến bên mẹ ♥
    Mẹ ko cầu xin gì nhiều, chỉ mong con yêu luôn khỏe mạnh, sinh ra vuông tròn đầy đặn ♥
    Mẹ mong từng giờ từng phút được gặp con, thiên thần bé bỏng của mẹ :* ♥
    Hội các bé sinh tháng 10/2013 https://www.facebook.com/groups/thang10.2013/
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đăng ký nhưng dự định gần đẻ mới đi ko học sớm quá đến lúc đẻ quên mất..hì hì
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

"Câu chuyện đầu tiên của bé" tuần thứ 2 đã bắt đầu. Các mẹ hãy xem kết quả của tuần 1 và tìm hiểu giải thưởng cho tuần 2 tại đây nhé
    Link : https://www.webtretho.com/forum/f3531...n-1-a-1748136/
    Thân
    Mod_BMMT
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 93 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các mẹ đã tìm được lớp học tiền sản phù hợp chưa?
    Mình cũng đang ở khu Giải Phóng, muốn tìm các lớp học tiền sản ở gần gần. Mình mang thai lần đầu nên còn nhiều thứ chưa biết lắm, đi học chắc chắn rất bổ ích ^^
    Các mẹ có tìm thấy lớp học tiền sản nào thì ới mình cho mình tham gia cùng với nhé.
    Tks các mẹ nhiều. ^^
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hôm trc mình cũng đi học lớp tiền sản rùi cm ạ, mình học ở Kidsplaza,tận Giang văn mình,hơi xa tý nhưng đăng ký 1 tuần là đc luôn,còn mấy nơi kia lâu lắm cm ạ,nói chung là mình thấy đi học cũng có nhìu cái bổ ích lắm,nhưng học lâu lâu lại quên rùi nên cm đợi đến trc sinh 1 tháng hãy đi học cho đỡ quên,hì