TIN TÀI TRỢ.

mong mọi người giúp em,tình hình là em đang trong tuần 16 của thai kỳ, hồi 3 tháng đầu em nghén quá, ko ăn được gì, nhưng giờ tới tuần 16 e vẫn thế

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.63K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 424 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hocnhieuchodaunoto Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, em mang thai và đi khám BS bảo thai mới được 3 tuần, giai đoạn này em đã bắt đầu thấy sợ các loại mùi rồi. Nhưng ko hiểu sao chỉ thèm uống sữa đặc pha nóng lên rùi uống thui ạ. Mà em nghe nói uống sữa đặc nhiều dễ bị nóng, không biết có phải không nhỉ? Mà uông sữa này có tốt cho em bé ko ạ?
    Tranh thủ uống được sữa gì thì uống đi mẹ nó. Bầu bí thì sợ nhất là nghén ngẩm. Tuy nhiên để đảm bảo chất lượng, mẹ nó nên mua sữa bầu Dielac Mama của Vinamilk uống, không chỉ là bổ sung đầy đủ dưỡng chất thiết yếu cho thai nhi phát triển, mà uống sữa này cũng giúp mẹ giảm bớt triệu chứng nghén nữa đó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 6,766 Bài viết

• 3,956 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ Giahuy_2013 nói đúng đó mẹ nó, chịu khó mua sữa bầu về uống để tăng cường bổ sung thêm sắt, canxi phòng thiếu máu và canxi cho cả mẹ và con. Ngoài ra ăn uống đầy đủ dưỡng chất, chịu khó ăn thêm mấy đồ hải sản nữa để tăng cường Omega-3, DHA... nữa nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hocnhieuchodaunoto Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, em mang thai và đi khám BS bảo thai mới được 3 tuần, giai đoạn này em đã bắt đầu thấy sợ các loại mùi rồi. Nhưng ko hiểu sao chỉ thèm uống sữa đặc pha nóng lên rùi uống thui ạ. Mà em nghe nói uống sữa đặc nhiều dễ bị nóng, không biết có phải không nhỉ? Mà uông sữa này có tốt cho em bé ko ạ?
    10406687_848396248506676_3572534272465055090_n
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7