TIN TÀI TRỢ.

Mong các mẹ chỉ giúp em địa chỉ phòng khám thai uy tín bên quận 8

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các mẹ yêu quý, em mới mang thai tháng đầu tiên, Mong các mẹ chỉ giúp em địa chỉ phòng khám thai uy tín bên quận 8 để em theo khám định kỳ nhé. Em cám ơn các mẹ trước ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng ở gần cầu Chánh Hưng- Q.8 nè, cũng như bạn, mang thai lần đầu- 10 tuần, và không biết bs nào ở Q 8, mình đi khám ở Bv Hùng Vương.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vâng, nhưng vào bệnh viện thấy khám sơ sài mà đợi lâu ơi là lâu. EM sinh thì ở HV nhưng khám thì thik khám tư hơn, có muốn hỏi gì cũng dễ hơn vào bệnh viện, hjhj
    • 103 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebo01 Xem bài viết
    vâng, nhưng vào bệnh viện thấy khám sơ sài mà đợi lâu ơi là lâu. EM sinh thì ở HV nhưng khám thì thik khám tư hơn, có muốn hỏi gì cũng dễ hơn vào bệnh viện, hjhj
    Mình cũng ở quận 8, theo khám thai ở Phòng Khám An Phúc , 391 Lý Thái Tổ , q.10 từ đầu thai kỳ đến giờ là chuẩn bị sinh (khám bảo hiểm đúng tuyến hay trái tuyến đều rất rẻ), nên đi khám chiều thứ 2 hoặc thứ 4 (bs Khánh) , tối cũng làm việc đến 8h30 , bệnh nhân ko đông nên ko cần chờ đợi lâu mà khám kỹ nữa . Đừng ham hố chui vô mấy bv như HV, TD , vừa đông vừa nóng mà khám rất ẩu ! Mấy phòng khám 4 thì mắc mà cũng như khám ở An Phúc thôi. Mình cũng vô Từ Dũ khám 2 lần và 1 lần khám 4 ở phòng mạch riêng của bs Từ Dũ vì muốn hẹn bs đó mổ chủ động nhưng thật sự rất bực vì khám rất qua loa .Nếu muốn khám tiết kiệm thì nên đến Ap vì thai kỳ dài, còn rất nhiều khoản tiền để lo (mẹ nào dư dả về kinh tế thì ko lo rồi)