TIN TÀI TRỢ.

Mang thai tuần thứ 36 bị đau bụng :( các chị giúp e với, e lo lắng quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.02K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 257 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Tối qua 2 vợ chồng em đi siêu âm, e đang ở tuần thứ 36, em bé được 3.1kg (trộm vía con) bác sĩ siêu âm nói mọi thứ đều bình thường, k có j lo lắng cả. Nhưng khi về đến nhà e tự nhiên thấy hơi đau bụng, bụng căng tức cảm giác thật khó chịu. Đau giồng như khi bị kinh nguyệt vậy (tức là bụng cứ ngăm ngăm đau - em k biết miêu tả kiểu j nữa) vợ chồng e lo lắng quá, e thì mất ngủ cả đêm vì đau bụng, chồng cũng mất ngủ theo vì lo lắng Sáng nay e có gọi điện hỏi bác e làm y tá ở khoa sản thì thấy bác bảo như vậy là hiện tượng sinh non làm em lo quá. Bác e nói nên uống thuốc Nospa (ngày 4v chia 2 lần)
    Không biết có chị nào đã bị giống em hoặc có kinh nghiệm chia sẻ thêm với e được k? Vì mang thai lần đầu nên e lo quá. Thực ra trong quá trình mang thai e cung khoe mạnh (trộm vía) nên đôi lúc hơi chủ quan. Giờ thấy hối hận quá. E sợ có j đó xảy ra thì k biết phải làm sao?
    Cầu trời phù hộ.
    Mong tin của cả nhà giúp em. :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 408 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Bạn nên vào bệnh viện khám xem sao, giờ đã hết đau bụng chưa
    4r3fp7

VP38p7

Bếp nhà Sông Biển Rừng mời bạn vào thăm: https://songbienrung.blogspot.com/
    • 257 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songbien307 Xem bài viết
    Bạn nên vào bệnh viện khám xem sao, giờ đã hết đau bụng chưa
    Lúc này e chỉ còn hơi đau 1 chút, thỉnh thoảng thấy khó chịu, nhưng so với đêm qua thì có đỡ hơn. E đau cảm giác gần giống với lúc đau khi đến kì kinh nguyệt chị ah
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,446 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    úi úi bạn này vào viện ngay khám cho tớ !
    ngày trước tớ cũng bị i thế, và cố tình coi như không có suýt nữa thì mất con đấy !!!
    ơn trời phật !
    Chúc 2 mẹ con may mắn nhé !
    XmKwp7
    Bé hổ mèo là con ạ, con yêu ba mẹ con nhất ạ !! ^^:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    0 month- 2,6kg-->1month - 3.9kg:Smiling:-->2month - 5.8kg:Applause:-->3month - 7kg 60cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 4month - 8kg :LoveStruc::LoveStruc::Rose:, 64cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 5month - 8,5kg rooling:rooling:rooling:rooling:
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic...mình cũng mới bị như thế lúc 36w, nhưng rùi ko sao,đi khám thai thấy bt ,mọi người bảo đấy là hiện tượng bt, bạn ko nên lo lắng quá! Mình đau quá phát khóc lên,mặt cứ tái xám lại.Vậy rùi ko sao hết ah! nay được 38w, ming từng ngày con yêu ra đời!
    • 141 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Nghe mẹ Nhungnghi nói em cũng yên tâm hơn chút. vì em cũng tuàn 36 mà đau từng cơn như kiểu đến kỳ ấy ạ. em bị đau 2 tối liên tục rồi ah! Mai em sẽ qua cho bsy ĐÍnh khám có gì sẽ về chia sẻ với mẹ chủ top nha. Hy vọng con yêu đúng ngày hãy ra
    • 141 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Mình vừa đi khám về có hỏi anh Đính về vụ đau bụng--> anh ý nói đó là hiện tường bình thường ko sao cả mẹ nó ah. Mẹ nó cứ yên tâm dưỡng thai nhé.