Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mang thai những ngày đầu tiên bị ra máu

• 1 Lượt chia sẻ
  • 6.91K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các chị! mấy ngày nay em đang rất lo lắng! Đây là lần mang thai thứ 2 của em! Cách đây đúng 1 năm, em có bầu và bị sẩy khi được 2 tháng! Chờ cho sức khỏe hồi phục mãi đến giờ em mới có thai! CKK của em k đều nhưng 10/7 vừa rồi, em thấy ở đáy quần có những vệt máu nâu, em đoán là máu báo! Nhưng để chắc chắn thì 15/7 em thử que thấy lên 2v, nhưng vạch 2 mờ! Em nghĩ là mới nên chưa đậm. E cũng chưa đi khám vì sợ siêu âm cũng chưa lên! đến 17/7 sáng em lại thấy hơi đau bụng khoảng 15phút rồi từ đó đến chiều em bị ra chút máu nâu! Chiều đi làm về em đi khám ngay! Bác sĩ nói có nguy cơ bị chửa ngoài TC hoặc dấu hiệu động thai! bác sĩ có kê thuốc Duphatson và dặn e nằm bất động 1 tuần! Nhưng bọn em kinh tế hơi khó khăn nên em cũng ko dám nghỉ, chỉ cố gắng hạn chế nhất! Đúng là cứ ở nhà em k bị ra máu nhưng cứ đi làm xe máy là em bị ra! Chờ kinh tế ổn định thì không biết bao giờ! Đúng là khi lấy nhau mà ko được sự ủng hộ của gđ nên khổ như vậy mọi người ạ! Em chỉ đang lo thai ngoài TC. Nhưng vẫn thắc mắc là thai vẫn còn bé làm sao mà động thai được? Tạng người em như kiểu khó mang thai ý! Lần trước cũng sẩy, lần này lại thế! Mong ước làm mẹ sao khó quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 146 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn nên thu xếp cv để nghỉ dưỡng ngay. Con cái là của quý bạn ạ, nhất là đã có tiền sử thì càng phải giữ gìn, chứ không hoàn toàn do tạng người đâu