TIN TÀI TRỢ.

Mang thai 3 tháng đầu thì nên uống loại sữa gì là tốt nhất?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.64K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,305 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhien2008 Xem bài viết
    Lập hội những mẹ dùng Dielac Mama Gold các mẹ nhỉ? Mình cũng thấy sữa mình dễ uống hơn các dòng sữa bầu khác, sữa bầu nhiều chất thật nhưng uống sang Dielac thì không thấy khó, hương thơm vani nhẹ , không quá ngọt mà lại đủ dưỡng chất cho cả mẹ và con khỏe mạnh trong suốt thai kỳ.
    Mình nghĩ là hội các mẹ dùng sản phẩm Vinamilk luôn đi. Vì ngoài Dielac Mama Gold dùng trong lúc bầu thì khi đẻ xong mình cũng cho con dùng Dielac Optimum nữa kia. Mình tạng người cũng béo nên khi uống sữa bầu sợ nhất là tăng nhiều cân. May là dùng Dielac Mama Gold mình không bị tăng quá nhiều, vừa ăn và uống sữa thì vẫn tăng cân trong chuẩn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,757 Bài viết

• 5,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trang lợn con Xem bài viết
    Bầu mẹ nó là hội trưởng luôn, lấy tên gì cho hay nhỉ: mẹ bầu Dielac Mama Gold à, hehe. Mình k ngờ là Dielac Mama Gold được nhiều người tin dùng thế đâu đấy, vì mình thấy các em 9x ở vp mình đang bầu bí đều xính ngoại lắm, hỏi mình uông sữa bầu gì tốt mình tư vấn cho thì cứ k tin, bảo k tin là hàng nội lại tốt đc như hàng ngoại. Chắc fai để các e có trải nghiệm thực tế rồi so sánh và cảm nhận mới chính xác đc mẹ nó nhờ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trang lợn con
    Mình cũng vậy sinh 2 đứa trộm vía khỏe mạnh, lanh lợi nên ai hỏi mình uống sữa bầu gì mình cũng chia sẻ sử dụng sữa bẩu của Vinamilk hơn nữa Vinamilk còn có nhiều loại để mọi người lựa chọn cho cả gia đình, sản phẩm hàng việt nam nên chât lượng hàng đầu giá thành thì rất phù hợp với lại thu nhập của mình nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,122 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ME KEM MUT Xem bài viết
    Mình nghĩ là hội các mẹ dùng sản phẩm Vinamilk luôn đi. Vì ngoài Dielac Mama Gold dùng trong lúc bầu thì khi đẻ xong mình cũng cho con dùng Dielac Optimum nữa kia. Mình tạng người cũng béo nên khi uống sữa bầu sợ nhất là tăng nhiều cân. May là dùng Dielac Mama Gold mình không bị tăng quá nhiều, vừa ăn và uống sữa thì vẫn tăng cân trong chuẩn.
    Mẹ nó uống được thế là tốt lắm đó , bác sĩ cũng khuyên phụ nữ sinh xong nên vẫn duy trì uống sữa bầu để con có được nguồn sữa mẹ tốt nhất. Sữa mẹ có sức đề khang cao cho con, nên khi mẹ được ăn đủ chất và uống thêm sữa bầu thì không gì bằng. Bi kíp giúp mẹ nuôi con nhàn tênh đó ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,711 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Mình cũng vậy sinh 2 đứa trộm vía khỏe mạnh, lanh lợi nên ai hỏi mình uống sữa bầu gì mình cũng chia sẻ sử dụng sữa bẩu của Vinamilk hơn nữa Vinamilk còn có nhiều loại để mọi người lựa chọn cho cả gia đình, sản phẩm hàng việt nam nên chât lượng hàng đầu giá thành thì rất phù hợp với lại thu nhập của mình nữa chứ.
    Sử dụng sản phẩm của VINAMILK dễ uống mà giá thành lại phải chăng. Dòng sữa cho mẹ bầu cũng rất yêu, dễ uống , nhiều chất như hàng ngoại. Mình bầu bí cũng sử dụng dòng sữa nà đến khi mấy em trong phòng mang thai mình cũng mách sử dụng sữa này uống luôn, không em nào nói sữa khó uống đâu, thơm ngon lắm đấy.
    • 887 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ME KEM MUT Xem bài viết
    Được đấy, cả gđ mình cũng đều dùng sp của Vinamilk, trog tủ lạnh lúc nào cũng sẵn sữa chua, trong tủ đồ để bánh kẹo thì lúc nào cũng sẵn vài vỉ sữa tươi cho các con. Gì chứ Vinamilk thì quá tin tưởng để dùng vì sp chất lượng, được nhiều người tin dùng mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,352 Bài viết

• 1,016 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huong75 Xem bài viết
    Mẹ nó uống được thế là tốt lắm đó , bác sĩ cũng khuyên phụ nữ sinh xong nên vẫn duy trì uống sữa bầu để con có được nguồn sữa mẹ tốt nhất. Sữa mẹ có sức đề khang cao cho con, nên khi mẹ được ăn đủ chất và uống thêm sữa bầu thì không gì bằng. Bi kíp giúp mẹ nuôi con nhàn tênh đó ạ.
    Sinh xong cơ thể mình vẫn yếu, chưa phục hồi lại ngay được, hơn nữa fai chăm con nhỏ, giờ giấc sinh hoạt thay đổi so với trước đó nên rất cần bổi bổ, uống sữa bầu còn giúp có nhiều sữa cho con ăn nữa đó, mà con đc ăn smht trong 6 tháng thì thật là tuyệt vời đó.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3