TIN TÀI TRỢ.

Mang thai 3 tháng đầu - Tầng 43

• 1.96K Lượt chia sẻ
  • 73.5K Lượt đọc
  • 1.69K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ e cảm ơn chị nhiều. Như thế là bs nói thai e nhỏ là đúng hả c? Có khi nào e rụg trứg trễ ko c? Lần trước e trễ hơn 3 tuần mới thấy túi thai c ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E lo lắng quá ko làm được gì. Chân tay bủn rủn. E phải lsao giờ các mẹ ơi.
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby2909 Xem bài viết
    Dạ e cảm ơn chị nhiều. Như thế là bs nói thai e nhỏ là đúng hả c? Có khi nào e rụg trứg trễ ko c? Lần trước e trễ hơn 3 tuần mới thấy túi thai c ah.
    Theo ckk cuối thì e đc 6w nên đúng là e thụ thai muộn thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby2909 Xem bài viết
    E lo lắng quá ko làm được gì. Chân tay bủn rủn. E phải lsao giờ các mẹ ơi.
    E lo lắng cũng k gq đc j mà còn ảnh hưởng đến thai, nếu lần trc e bị hư thai do lỗi phôi thì lần này k lặp lại nữa, nếu do nội tiết kém thì cũng lọai trừ đc vì chị đã kê thuốc nội tiết cho e rồi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhìu lắm ah. Tại e lên mạg xem thấy túi thai của e nhỏ wá nên e lo lắng. Hix. Nghe c tư vấn e cảm thấy thoải mái hơn nhìu rùi. Rág chờ 1tuần nữa rùi ktra lại. Hi vọng con yêu khỏe mạnh. Cảm ơn chị nhìu nhìu ạh.
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Xét thấy tầng này đã >1600 bài viết nên mình tạo tầng mới, các mẹ qua bên nhà mới cho rộng rãi nhé.
    Tầng mới ở đây: https://www.webtretho.com/forum/f92/m.../#post33233179
    • 458 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Chi thanhvien cho em hoi voi, e tap 2 thai sang tuan thu 10 roi, nhung 2 hom nay e dang bi hat hoi, so mui và co gọi dien cho bs thi bac bao uong Bạch địa căn, nhưng em vẫn lo lắng lắm liệu có ảnh hưởng gì đến thai nhi ?
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rainbow1232 Xem bài viết
    Chi thanhvien cho em hoi voi, e tap 2 thai sang tuan thu 10 roi, nhung 2 hom nay e dang bi hat hoi, so mui và co gọi dien cho bs thi bac bao uong Bạch địa căn, nhưng em vẫn lo lắng lắm liệu có ảnh hưởng gì đến thai nhi ?
    Thuốc này dùng được cho phụ nữ có thai em yên tâm dùng nhé.
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em gia nhập với các mẹ với.
    Em đang bầu 5 tuần , đi siêu âm là túi thai 15mm
    yolksac (+) tim thai (+)
    Không thấy hình ảnh bóc tách
    Em đứa này là đứa thứ 3 cả nhà ạ , ngạc nhiên là đứa này có tim thai sớm thế luôn Mọi khi toàn 7 8 tuần cơ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 269 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chào các mẹ, e xin được tham gia với, e hôm nay thử que lên 2v rõ , k nhớ chính xác ngày đầu kk cuối là 28, hay 29/4 vì ngĩ k có nên k ghi chú vào , theo cm thì e có dc mấy tuần ròi ạ , ck e k đều, tháng trước 26 ngày , giờ e nên ăn gì, uống gì để tốt cho con, đọc nhiều về vd này nhưng giờ bị loạn hét cả, chỉ mới mua 1 hop sữa enfa mama a+ và 1 hộp obimin trước khi 2v, mong cm tư vấn
    • 136 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chị mẹ thanhvien thông thái ơi, chị xem dùm e cái hình kết qủa SA 12w phía dưới nó nói cái j đc ko ạ
    Hình đính kèm
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kem_socola Xem bài viết
    Chị mẹ thanhvien thông thái ơi, chị xem dùm e cái hình kết qủa SA 12w phía dưới nó nói cái j đc ko a
    Đây là kq xn double test đánh giá bộ 3 nst, trong đó với mỗi nst thì cột đầu tiên là nguy cơ nền tảng, nguy cơ này tổng hợp từ độ tuổi tương đương, còn cột 2 là nguy cơ hiệu chỉnh, tức là kq sau khi dựa vào nguy cơ nền tảng và mẫu máu của mình, qua đó cho thấy bé nhà e nguy cơ dị tật thấp vì tỷ lệ của nguy cơ hiệu chỉnh nhỏ hơn nguy cơ nền tảng, con số phía sau dấu hai chấm cho biết con số mà công thức tính tóan ước lượng đc là trong bao nhiêu mẹ mang thai mới có 1 mẹ bị con dị tật nhé.
    • 136 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Dạ e cám ơn chị, chị giỏi qúa ạ, bữa jo.e cầm kết qủa về mà ko hỉu j cả, bsi chỉ bảo là Kq SA của e bình thừong thoi
    • Điều hành
    • 6 năm
    • 3,895 Bài viết

• 1,317 Được cảm ơn

Tầng 44 ở đây các mẹ ơi
    https://www.webtretho.com/forum/f92/m...-44-a-2058333/
    Muốn về giao diện CŨ, bạn ấn vào ĐÂY

Email của Smod5: smod5@webtretho.com.vn

Thông báo về việc mở các topic về lựa chọn giới tính thai nhi: https://www.webtretho.com/forum/wttsh...72&postcount=2
    Thông báo về việc đóng topic và mở tầng mới khi 1500 bài: https://www.webtretho.com/forum/f86/t...0-bai-1663824/
    Quy định của diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f48/q...-2012-a-50995/