TIN TÀI TRỢ.

Mang thai 3 tháng đầu (Tầng 17): Mẹ khỏe, tinh thần thoải mái - Các con ngoan về tổ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 79.5K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,796 Bài viết

• 5,231 Được cảm ơn

:Angel: ra máu tươi thì c nên đến gặp bsi luôn chị nhé vì chưa có yolksac mà túi ối ko đều thì cũng ko..ổn lắm chị nên đến bsi luôn c a
    Havana Cafe - 102 Vạn Phúc - Ba Đình - HN. Mời các mẹ qua ủng hộ mẹ Chíp. 0vskp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 103 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chiều nay mình vừa đi siêu âm về, được 9w rồi. Nói chung la bình thường, bác sỹ kê cho mình uống mangesium B6 mà mình quên k hỏi là uống vào lúc nào :Sad:. Có mẹ nào cũng được bác sỹ kê uống loại này giống mình không? Mẹ nào biết thuốc này nên uống vào lúc nào thì chỉ cho mình với nhé.
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, giúp mình với!
    Hôm qua đi tiểu tự dưng ra huyết giống như có kinh vậy, mình muốn ngất trong nhà vệ sinh.
    Ngày kinh cuối của mình là 25/1, ngày 2/3 mình đi siêu âm thi không có túi thai trong tử cung. Hôm qua đi tiểu thì thấy như vậy, mình đến BS thì chỉ cho thuốc uống để ngưng ra huyết, từ chiều qua đến giờ mình vẫn không ra huyêt, BS đang nghi ngờ là thai ngoài tử cung, lần trước mình bị thai ngoài rồi, lần này nữa chắc chết quá.
    Có mẹ nào mang thai 3 tháng đầu mà bị ra huyết giống minh không???
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 385 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa di khám về, bs bảo thai mới 4 tuần, còn bé lắm, bé như hạt đậu xanh vậy. Nhưng đã xuống tử cung rồi, đang làm ổ.
    Bs có cho toa mình muốn Obimin và Enat 400. Ko biết có mẹ nào như mình ko?
    • 187 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Moi nguoi cu bao bi giam can, ma minh duoc gan 12w da len 4kg roi. Nhu vay co so beo qua khong nhi, co can phai giam can khong?
    SUSU 24/9/2011
    Start: 3,2kg ; 1m: 4,3kg; 2m: 5.3kg; 3m: 5,9kg ; 4m : 6.5kg; 5m: 6.8kg; 6m: 7,5kg; 7m: 8kg; 8m: 8.5kg, 9m: 9.2kg - 76cm
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 4,493 Bài viết

• 4,150 Được cảm ơn

Topic đã đủ 1500 bài theo quy định, các bạn mở topic mới để tiếp tục thảo luận nhé. Sau khi có topic mới Smod2 sẽ khóa topic này.

Thân mến,

Smod2.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 81 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hehe trộm vía chắc bạn ăn đc à?tớ 12w còn sụt 2kg hxhx vì nghén quá
    • GMF
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 280 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Mình đã xây tầng mới ở link dưới đây, các bạn tham gia tiếp nhé:

https://www.webtretho.com/forum/f92/m.../#post16459314

Tí nữa gửi tin nhắn cho mod nữa, theo quy định của WTT.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)