TIN TÀI TRỢ.

Mang thai 3 tháng đầu, đi vs thường xuyên chảy máu đỏ ở hậu môn

• 1 Lượt chia sẻ
  • 15.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoiageha88anhodau Xem bài viết
    Mình bị gần 1 tháng nay nè, đi khám ngoại, bác sĩ cho thuốc đặt mà không xinhe gì hết , vì mình đang bị ho nữa. Giờ đi tè, hậu môn cũng ra máu ấy chứ. không hề táo nhé, mới đặt thuốc được 1 tuần nên định để tuần tới đi khám luôn thể. Rõ chán
    Bạn ơi, bạn đã chữa khỏi chưa. Tối qua mình cũng đi wc ra máu nhìn hoảng quá, tưởng chay máu âm đạo mà không phải, là chay máu hậu môn. Tới hnay đi nhẹ cũng bị ra máu, nhưng cứ lau khô thì lại hết. Bạn chữa bằng cách nào chỉ cho mình với. Cứ mất máu thế này mình thấy nguy hiểm lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi just4onlyyou Xem bài viết
    Bạn thử cách của mình xem. Mình có nói ở trên đó. Mình sợ uống thuốc lắm, rất nguy hiểm cho bé. Cách hơ ấm và ấn huyệt trên đầu + dưới mông mà mình làm được bác sĩ cho biết là rất tốt cho bé, giúp nhau bám chắc vào thành tử cung hơn. Tất nhiên bạn phải kết hợp ăn đồ mát, uống diếp cá (nhưng rất hạn chế khi thai dưới 3 tháng). Nhưng hơ ấn huyệt cắt ngay cơn đau trĩ kinh khủng và ra máu trong 3-4 ngày, sau đó kết hợp ăn uống duy trì.

hơ và ấn huyệt lử đâu vậy, bạn có thể cho m địa chỉ đwowjc không? m cũng đang khủng hoảng vì đi ngoài ra nhiều máu nè.
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2