TIN TÀI TRỢ.

[Lớp tiền sản - hậu sản lần II] - Sinh Mổ hay Sinh Thường?

• 36 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 146 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

click đăng ký kg được. This form is currently inactive.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuong87 Xem bài viết
    Muốn tham dự lắm nhưng mình không ở TPHCM, hix :'(
    Bạn ở tỉnh thành nào thế?
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ha_dinh1985 Xem bài viết
    click đăng ký kg được. This form is currently inactive.
    Mod thấy rồi. cám ơn bạn đã báo. Kỹ thuật sẽ sửa trong thứ 2 đầu tuần.

Tạm thời, ai muốn tham gia thì pm thông tin cho Mod nhé!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mod oi mjnh sap sjnh uj cho mjnh tham gja khoa hoc voi , cuoi thag 10 la sjnh uj ak
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_BMMT Xem bài viết
    Mod thấy rồi. cám ơn bạn đã báo. Kỹ thuật sẽ sửa trong thứ 2 đầu tuần.Tạm thời, ai muốn tham gia thì pm thông tin cho Mod nhé!
    Mod ơi, cho mình 1 vé nhé, mình dự sinh ngày 6/10...con đầu lòng nên lo lắm ah, thông tin thì mình Đã giu qua Mail cho mod rồi....thank mod và ban tổ chức nhiều.
    26/01/2013: 2 vạch ;;;; 7w5d: 1 phôi thai sống trong tử cung ;;;; 11w6d: Tim thai 169 lần/ phút ;;;; 13w: Tim 152 lần / phút, nặng 66 g, fl 10 ;;;; 14w5: Tim 157 lần/ phút, nặng 108g, fl 15 ;;;; 16w5d: nặng 188g, fl 21 ;;;; 19w5d: nặng 277g, fl 26 ;;;; 21w5d: nặng 455g, fl 34 ;;;; 28w: nặng 1100g, fl 49 ;;;; 30w: nặng 1496g, fl 55 ;;;; 31w: nặng 1592g, fl 55 ;;;; 33w5d: nặng 2432g, fl 65 ;;;; Dự sanh ngày 6/10/2013...1 bé trai, mong giống mẹ nhưng lại giống cha, hix, mong con ra đời đúng ngày đúng tháng, mạnh khỏe, trên 3,2kg là mẹ vui oy, lần đầu mang thai cực lắm con yêu ạk..đừng phụ công mẹ mang con 40w nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tháng 10 này mình sanh rùi nè , mong sẽ nhận được một vé , hichic
    • 30 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Mod cho mình đăng ký nhé, mình dự sinh con đầu lòng vào 04/11/2013 cũng đang quan tâm. Cám ơn Mod
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho vợ chồng mình đăng ký 2 suất (2 người) nhé. Link form không access được nên đành đăng ký ở đây vậy.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Mod ơi, đây là một chương trình rất hay và bổ ích, nhất là đối với các mẹ sinh con lần đầu. Bản thân mình hồi mang thai bé đầu tiên cũng rất lo lắng và thắc mắc khi nào sinh thường, liệu có tránh sinh mổ được không, đi bộ là sinh thường và sinh nhanh phải không, ... sau khi sinh thì chăm sóc mẹ như thế nào cho mau hồi phục sức khỏe, ... rất rất nhiều câu hỏi cần giải đáp.

Cho phép mình ủng hộ chương trình bằng 2 phần quà là 2 túi đựng đồ đi sinh nhé.

Chúc các mom thu lượm được nhiều kinh nghiệm từ lớp học tiền sản - hậu sản lần II này nhé.

ee5f89c2-b48d-45a2-b869-a8f38180a480_zps5c4558bc
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Angmaytroi91 Xem bài viết
    Mod oi mjnh sap sjnh uj cho mjnh tham gja khoa hoc voi , cuoi thag 10 la sjnh uj ak
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Haquanvu Xem bài viết
    Mod ơi, cho mình 1 vé nhé, mình dự sinh ngày 6/10...con đầu lòng nên lo lắm ah, thông tin thì mình Đã giu qua Mail cho mod rồi....thank mod và ban tổ chức nhiều.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yanyurri Xem bài viết
    Tháng 10 này mình sanh rùi nè , mong sẽ nhận được một vé , hichic
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetdta Xem bài viết
    Mod cho mình đăng ký nhé, mình dự sinh con đầu lòng vào 04/11/2013 cũng đang quan tâm. Cám ơn Mod
    Thứ 2, Mod sẽ kiểm tra các thông tin đăng ký xem đã đầy đủ chưa và vé sẽ được gửi qua đường bưu điện các bạn nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimmaihom Xem bài viết
    Cho vợ chồng mình đăng ký 2 suất (2 người) nhé. Link form không access được nên đành đăng ký ở đây vậy.
    Bạn vui lòng gửi tin nhắn riêng các thông tin cần thiết vì vé sẽ được gửi qua đường bưu điện bạn nhé!

Bạn đăng ký ở đây thì Mod cũng không biết gửi vé cho bạn về đâu nữa.

Các thông tin tối thiểu:

Họ và tên:
    Địa chỉ:
    Số điện thoại:
    Số người tham dự:
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconbexiu Xem bài viết
    Mod ơi, đây là một chương trình rất hay và bổ ích, nhất là đối với các mẹ sinh con lần đầu. Bản thân mình hồi mang thai bé đầu tiên cũng rất lo lắng và thắc mắc khi nào sinh thường, liệu có tránh sinh mổ được không, đi bộ là sinh thường và sinh nhanh phải không, ... sau khi sinh thì chăm sóc mẹ như thế nào cho mau hồi phục sức khỏe, ... rất rất nhiều câu hỏi cần giải đáp.

Cho phép mình ủng hộ chương trình bằng 2 phần quà là 2 túi đựng đồ đi sinh nhé.

Chúc các mom thu lượm được nhiều kinh nghiệm từ lớp học tiền sản - hậu sản lần II này nhé.

ee5f89c2-b48d-45a2-b869-a8f38180a480_zps5c4558bc
    Cám ơn nhã ý của bạn gaconbexiu nhé!

Các thành viên may mắn nhận được vé mời tham gia lớp tiền sản lần này cũng sẽ nhận được các quà tặng hấp dẫn từ nhà tài trợ. Trong khi đó, các mẹ khác không ở TPHCM thì chưa có cơ hội tương tác nhiều. Mod xin phép bạn chuyển 2 phần quà này dành tặng cho các mẹ có thắc mắc/ chia sẻ về vấn đề Sinh mổ - Sinh thường tại đây nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 109 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mod ơi....e đã gửi thông tin qua mail để đăng kí rồi...mà vẫn chưa thấy hồi âm...cho e đăng ký 2 vợ chồng e cùng đi nhé!!! e dự sinh khỏang giữa tháng 10 này mod ak5
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Hiện tại, Mod đã nhận được hơn 50 tin nhắn đăng ký của các bố mẹ. Tuy nhiên, một số tin nhắn không đầy đủ nội dung để có thể gửi vé bằng đường bưu điện được.

Vé mời sẽ được gửi ưu tiên cho các thành viên có tham gia thảo luận tại đây.

Nội dung đăng ký vui lòng ghi rõ:

ID:
    Họ và tên:
    Địa chỉ:
    Số điện thoại:
    Tháng dự sinh:
    Hội nhóm đang hoạt động:

Hôm nay, Mod sẽ gửi vé mời cho các bạn đã đăng ký đủ thông tin họ tên, địa chỉ, số điện thoại trong tuần trước nhé!
    • 340 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Toàn thấy các lớp tổ chức ở Tp HCM không nhỉ? khi nào thì tổ chức ở HN hả Mod?
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muadong83 Xem bài viết
    Toàn thấy các lớp tổ chức ở Tp HCM không nhỉ? khi nào thì tổ chức ở HN hả Mod?
    Tạm thời thì BTC chưa sắp xếp được tài lực và nhân lực bạn à.

BTC cũng đang cố gắng thực hiện những phương án khả thi nhất để các Thành viên ở xa có thể theo dõi.
    • 237 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

mình vừa đăng ký xong thì mới biết tổ chức ở TP HCM. Tiếc ghê cơ
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mod oi e vua gui mail cho mod day. Em online bang dien thoai nen viet chu ko dau. Mod thong cam cho e nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 109 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mod ơi....e gửi mail mấy lần rồi...cũng đc mấy hôm rồi...mod kt rồi cho e đăng ký đi với
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mod ơi, mình có đăng ký nhưng thông tin ghi là 24/08/2013, như vậy ngày 14/09/2013 vẫn tổ chức ở DBP phải ko Mod?
    • 45 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Tiếc nhỉ, lớp học này lại mở ở TP HCM, Không biết lúc nào tổ chức ở Hà Nội đây. Hazzzz
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8