TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm sanh ở bv An Sinh, mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 909 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Em dự định sanh ở An Sinh, nhưng có nghe nói là ban đêm bv để toàn bs thực tập trực ko biết có đúng ko ạ? Vì là bé đầu nên em rất lo, lúc đầu định vô TD nhưng thấy đông quá nên chắc sẽ qua An Sinh. Mẹ nào sanh ở AS rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với nhé. Em ko theo khám bs nào ở AS cả, định lấy bs trực thôi, ko biết có ổn ko nhỉ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Hix, hông mẹ nào share kinh nghiệm hết! Up lên tiếp...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 125 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Em tuy không sinh ở AS, nhưng có 1 người bạn rất thân mới sinh được hơn 1 tháng, 2 đứa con nó đều sinh ở An Sinh, vì gđ có wen bsĩ Minh ở BV AS luôn. Theo em thấy thì chị nên tìm 1 bsĩ theo mình luôn, họ sẽ chăm sóc chu đáo hơn, bản thân mình tiếp xúc với bsĩ wen cũng yên tâm hơn chứ chị.
    Chị cần thông tin thì gửi mail cho em nhé, em sẽ xin số đt của bs giúp chị.
    huyenpn1302@gmail...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi feestore Xem bài viết
    Em tuy không sinh ở AS, nhưng có 1 người bạn rất thân mới sinh được hơn 1 tháng, 2 đứa con nó đều sinh ở An Sinh, vì gđ có wen bsĩ Minh ở BV AS luôn. Theo em thấy thì chị nên tìm 1 bsĩ theo mình luôn, họ sẽ chăm sóc chu đáo hơn, bản thân mình tiếp xúc với bsĩ wen cũng yên tâm hơn chứ chị.
    Chị cần thông tin thì gửi mail cho em nhé, em sẽ xin số đt của bs giúp chị.
    huyenpn1302@gmail...
    Cám ơn bạn nhiều lắm, nhưng vì thai mình lớn sắp sanh rồi nên ko biết bây giờ theo bs có kịp ko. Mình đi khám AS tuần rồi, định sẽ khám tới lúc sanh luôn (chắc 2,3 tuần nữa), tới lúc sanh vô chắc lấy bs trực. Cho mình hỏi thăm là bạn của bạn thấy ở AS thế nào, có ổn ko, ý mình là về chuyên môn bs và y tá ở đó, dịch vụ thì nghe nói là tốt rồi. Mong bạn chia sẻ thêm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 125 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

À, cái đó thì bạn em khen lắm chị ạ, mà thực ra bạn em khen bsĩ Minh a, còn các bsĩ khác thì em cũng k dám nói chắc, vì bạn em sinh mổ đứa đầu xong, 4 tháng sau là có bầu đứa thứ 2, nên lúc mổ lần thứ 2 cực kỳ lo lắng, nó sợ bsĩ không khéo thì nguy hiểm tính mạng đó chị. Nhưng mà thấy bsĩ cũng khéo léo, với lại chắc 1 fần do có wen biết nên cũng rất cẩn thận, nên mẹ tròn con vuông, bạn em thì khen ngợi anh bsĩ này lắm chị ạ.
    Các cô y tả thì cũng bình thường ạ. Không phải lúc nào cũng vui vẻ nhưng quát tháo thì tuyệt đối không, bạn em cũng không gửi tiền nong gì cả những thấy họ chích thuốc này nọ cũng dịu dàng bình thường chị ạ.
    Chúc chị mẹ tròn con vuông nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)