TIN TÀI TRỢ.

Khuyến nghị mới nhất về tăng cân trong quá trình mang thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.67K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 967 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gardelebebe Xem bài viết
    Óe, tính như nào hả các mẹ. Nếu tớ tính 47kg/1.55mx2 thì chỉ số BMI của tớ là: 60 à? Thế thì tớ phải giảm cân à?
    BMI = cân nặng/ chiều cao bình phương, mẹ đó nhớ nhầm đó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,648 Bài viết

• 1,685 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Ko lo đâu mẹ nó ơi! hôm vừa thắc mắc với bác sỹ, bác bảo bình thường cháu ko gầy, người hơi tròn, nên bây giờ chủ yếu phát triển các mô cho con, mô của mẹ đã đủ rồi, nên k cần lo lắng! COn vẫn pt đều là được
    cám ơn mẹ nó nhé, thế ma minh cu lo, ngay nao cung nhay len can may lan xem co len duoc lang nao ko day,hihi
    xpd9p7

:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

tunyeumelam-1Ivbpp7
    NB: 3.9kg:Angel: 1m: 5.4kg:Smiling: 2m: 6.6kg:Smiling: 3m: 7.3kg:Smiling: 4m: 8kg:Smiling: 5m: 8kg:Sad: 6m:8.7kg:Smiling: 7m: 9kg :Smiling: 8m:9.3kg :Smiling: 9m:9.9kg:Kiss: 10m:10.2kg:Smiling: 11m:10.6kg:Applause: 12m: 11kg :Rose::Rose::Rose:
    13m: 11.3kg 14m: 12kg :LoveStruc::Applause::LoveStruc: 15m=16m: 12kg :Worried:

CỐ GẮNG 2Y 14KG CON NHÉ :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban gardelebebe.
    Sao ban tinh BMI ra duoc 60. bạn phải nhân trước chia sau. theo chỉ số cân nặng và chiều cao của bạn thì BMI của bạn là: 15.16 thôi. như vậy dưới 18 rồi , bạn cần tăng cân thêm trong thai kỳ.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2