TIN TÀI TRỢ.

Không biết có thai nên uống thuốc trị nấm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.46K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 170 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Hôm nay em phát hiện ra mình có thai. Đi siêu âm thì thấy có hình ảnh giống túi ối đk 4mm. Em mừng rỡ lắm vì em thuộc dạng khó khăn. Em lấy chồng 2,5 năm mà 4 lần mang thai nhưng ko có duyên với em bé. Gần đây nhất là 6/6 em mổ chửa ngoài cắt vòi trứng trái. Cách đây hơn 1 tuần (6/9) em bị ngứa, đi khám bs bảo bị nấm và cho uống thuốc fungikit và đặt 2 viên gynodepot. Giờ em phát hiện mình có thai. Nếu tính thời điểm sinh hoạt thì thai tầm hơn 1 tháng. Các mẹ ơi, em biết em dại dột, dốt nát; 4 lần có thai mà ko rút đc kinh nghiệm để lần nào cũng có vấn đề. Em mong con lắm, lần này có bầu lại gặp chuyện này. Các mẹ thông thái, có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với. Huhu. Liệu em có giữ đc con ạ. Em bị nấm trong giai đoạn đầu mang thai thế có ảnh hưởng nhiều tới thai không ạ?
    P/s: mod thông cảm cho em khi em post bào trên cả forum này nữa. Nhưng em lo lắng quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 7 năm
    • 621 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Không sao đâu chị ah.

Cứ đợi em bé phát triển tới mốc 12-14w c qua bs Danh Cường nhờ bác soi đc biến chứng j ko. Nhiều khi con cái là cái số. Đầy mẹ ở đây uống thuốc cúm, kháng sinh,.. Trong thơif gian đầu thai kỳ mà sinh con ra vẫn khoẻ mạnh mà. Bên cạnh đó, c nên đi lễ vì có 4 đốt bỏ đi cầu cho các bé siêu thoát và phù hộ cho em (c tim xem link NNC Phan Thị Bích Hằng chia sẻ)

Chúc 2 mẹ con khoẻ mạnh!
    • 594 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Em ơi cho chị hỏi sau đó bs nói sao? Cảm ơn em nhiều lắm.
    comment by WTT mobile view