TIN TÀI TRỢ.

Khó thở khi mang thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mang thai được 13 tuần, dạo gần đây mình hay có triệu chứng khó thở, khi nằm ngủ dù nằm nghiêng hay nằm ngữa thì cũng bị khó thở hết.Hôm mình đi khám thai định kỳ, bs siêu âm hình thái học và đo tim thai thì nhịp tim thai e bé của mình đập là 177 lần / phút.Mình ko bít khi tim thai e bé đập nhanh như vậy là có ảnh hưởng gì ko? Nếu các mẹ nào có kinh nghiệm và có gặp tình trạng giống mình rồi thì chia sẻ mình biết nha.Lần đầu làm mẹ nên mình cũng lo lắng và hồi hộp lắm.Hihi thanks các mẹ nhìu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 177 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

mình cũng từng bị như mẹ nó ,giờ mình 21w rùi mình còn bị thở gấp nữa cơ ,mình kg phải làm gì nhiếu khi dang nằm ngủ ,hoặc ngồi xem phim cũng bị ,mình đang lo con bị thiếu oxy đây ,
    ms,3kg -49cm <>:1m-4,1kg<> :1m20d-4,6kg -56cm <>2m6d-5,4kg<>::2m25d-5,9kg-59cm<>:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,805 Bài viết

• 2,251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đc 12w+ rồi mấy nay cũng có cảm giác khó thở như chủ top, khi nằm hay ngồi cũng cảm thấy thở rất mệt, ko bít có sao ko nữa
    • 383 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

nhịp tim thai thời gian đầu nhanh là bình thường bạn ạ. Về sau nhịp tim của bé sẽ chậm dần đi. Hồi đầu nhịp tim bé nhà mình toàn ở mức trên dưới 180.
    sKbAp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)