TIN TÀI TRỢ.

Khi nào thì có sữa non và làm thế nào để biết?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 52 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi tư vấn cho em với ạ, em được 37 tuần rồi mà vẫn chưa thấy có sữa non, hôm qua đi khám mà quên mất không hỏi bác sỹ. Thường thì khi nào mình bắt đầu có sữa non hả các chị? thỉnh thoảng em cũng bóp nhưng mãi chẳng thấy gì cả, em có nghe 1 số người nói rằng tầm này là có sữa non rồi, và nếu mình vắt là nó sẽ ra một ít. Thế mà em vắt chẳng thấy gì cả, hay là em ít sữa quá. Em thấy lo lo ấy.
    Giúp em với nhé.
    Cảm ơn các chị.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 317 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuboc Xem bài viết
    Các chị ơi tư vấn cho em với ạ, em được 37 tuần rồi mà vẫn chưa thấy có sữa non, hôm qua đi khám mà quên mất không hỏi bác sỹ. Thường thì khi nào mình bắt đầu có sữa non hả các chị? thỉnh thoảng em cũng bóp nhưng mãi chẳng thấy gì cả, em có nghe 1 số người nói rằng tầm này là có sữa non rồi, và nếu mình vắt là nó sẽ ra một ít. Thế mà em vắt chẳng thấy gì cả, hay là em ít sữa quá. Em thấy lo lo ấy.
    Giúp em với nhé.
    Cảm ơn các chị.
    Mình cũng được 37 tuần như bạn đấy mà cũng có thấy sữa non gì đâu. Mọi người bảo không sao đâu bạn ạ. Khi nào sinh con xong sữa vẫn về bình thường là ổn mà. Nên chẳng phải lo lắng đâu.
    Ah mà như vậy là bạn sinh vào tháng 6 này đúng ko? Bạn vào hội các mẹ sinh tháng 6 nhé , sẽ có thêm nhiều bạn đồng hành và kinh nghiệm hay đấy.

https://www.webtretho.com/forum/f22/hoi-cac-me-du-sinh-thang-06-nam-2007-a-44838/
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,875 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Đã có topic về sữa non trong Mục Lục
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn