Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kết quả xét nghiệm HCG sau 14 ngày chuyển phôi

• 4 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các mẹ, em là bệnh nhân IVF. 06/07/2012 em chuyển phôi đông, sau 14 ngày em đi xét nghiệm HCG được 52,77 iu/L. Các mẹ trong diễn đàn ai biết trả lời em được không, kết quả như vậy e có hy vọng có thai không ạ, ai cũng bảo em là kết quả vậy phật phù lắm nên em rất lo.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 208 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Với kết quả đó là bạn có bé rồi đó, việc của bạn bây giờ là hạn chế vận động và chờ thêm 1-2 tuần nữa siêu âm xem thai đã vào tử cung chưa bạn nhé, thêm 1 đến 2 tuần nữa xem tim thai, Chúc bạn thành công.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 100 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Sau 14 ngày mà kqua dưới 100 là thấp bạn ạ. Ngày 16 đi xét nghiệm xem beta có tăng gấp đôi ko nhé, nếu beta tăng gấp đôi thì may ra mới có hi vọng bạn ạ. Chúc hai mẹ con khỏe.
    qAZwp8
    Con lạy Trời, lạy Phật, lạy Phật Bà Quan Âm Bồ Tát, lạy tổ tiên dòng họ hai bên cho Bé yêu ở bên con 9 tháng 10 ngày, mẹ con con cán đích an toàn tới ngày sinh nở...
    Con Nam Mô A Di Đà Phật...Con Nam Mô A Di Đà Phật...Con Nam Mô A Di Đà Phật
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banvan Xem bài viết
    Với kết quả đó là bạn có bé rồi đó, việc của bạn bây giờ là hạn chế vận động và chờ thêm 1-2 tuần nữa siêu âm xem thai đã vào tử cung chưa bạn nhé, thêm 1 đến 2 tuần nữa xem tim thai, Chúc bạn thành chttps://www.webtretho.com/forum/newreply.php?do=newreply&p=25999533ông.

Em cảm ơm mẹ BANVAN đã trả lời em, mấy ngày liên tiếp e đều thử que ở nhà để xem tình hình sao, em thử que thì vạch 2 vẫn đang mờ mờ chị ạ, em lo là thai kẽm phát triểm thôi, cầu mong ông trời thương giúp cho phôi phát triển tốt để e gặp được con của e, em mong có e bé hơn 4 năm nay rồi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saalem Xem bài viết
    Sau 14 ngày mà kqua dưới 100 là thấp bạn ạ. Ngày 16 đi xét nghiệm xem beta có tăng gấp đôi ko nhé, nếu beta tăng gấp đôi thì may ra mới có hi vọng bạn ạ. Chúc hai mẹ con khỏe.
    Hu Hu em đang lo lắm chị ạ, đến 26/07/2012 này bác sĩ hẹn e lên viện siêu âm kiểm tra lại, cầu mong mọi việc đều tiến triển tốt.
    Em cảm ơn chị đã trả lời e!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,701 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Chào các chï,cho e tham gia 1chút nha,e näm nay 25t,vì e tung näo hút thai nên bï viêm dính vùng châu,tt ox em läi yêu nen sau khi mo tách dính e duoc bs tu van la nen tton thì kha nang thanh cong se cao.NMTC cüa e thi cu mong hoai,hom qua e vua chuyen 2phoi xong thi NMTC chi co 7mm thoi.Phoi thi bac si khen la rat dep.Nhung Nmtc mong qua em so khong dau thai duoc...Co chi nao da tung thanh cong voi Nmtc mong thi cho em chut y kien de e them hi vong nha.Cam on các chi nhieu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 53 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ nó cho hỏi kết quả như nào ạ? vì hiện tại mình cũng đang có những vấn đề giống nhau.
    • 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cac mẹ ơi mình có bà chị mới đi xet nghiệm máu beta khoảnng 4 chấm mấy đó, bác sĩ nói phải chờ đến tuần sau đi xét nghiệm lại, lo cho chị ấy quá, không biết là sao mấy mẹ nhỉ???