Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi các mẹ sinh con cùng trứng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 661 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi , em sinh đôi cùng trứng và cứ 2 tuần phải đi siêu âm môt lần để theo dõi hội chứng truyền máu.Từ tuần 12 đến giờ em ăn không ngon ngủ không yên vì lo sợ, bây giờ em được 24 tuần rồi và 2 đứa một đứa nặng 509 & 608 gram. Có mẹ nào sinh đôi cùng trứng ở tuần này mà như vậy không cho em xin thông tin cân nặng của các bé qua các tuần với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,701 Bài viết

• 5,208 Được cảm ơn

Mẹ nó vào đây nè: https://www.webtretho.com/forum/showt...104300&page=26 sẽ đc giải đáp hết!!!:Angel:
    ZBPAZBPAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 146 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betitmit Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi , em sinh đôi cùng trứng và cứ 2 tuần phải đi siêu âm môt lần để theo dõi hội chứng truyền máu.Từ tuần 12 đến giờ em ăn không ngon ngủ không yên vì lo sợ, bây giờ em được 24 tuần rồi và 2 đứa một đứa nặng 509 & 608 gram. Có mẹ nào sinh đôi cùng trứng ở tuần này mà như vậy không cho em xin thông tin cân nặng của các bé qua các tuần với.
    Nhà tớ cũng sinh đôi cùng trứng, 2 túi ối 1 bánh nhau. dc 27tuan rồi nhé. Hôm 26 tuần đi SA thì 1 bé dc 960gr 1 bé dc 1056gr. Tớ cũng nghe BS dọa vụ truyền máu này nọ. Nhưng ko lo lắm vì theo tớ biết hội chứng này đa phần chỉ xảy ra trong 3 tháng đầu của thai kỳ thôi. Mà 2 bé phải chênh nhau 1/3 thì mới lo. Chứ như mẹ nó thì dừng nên lo lắng. Ko thôi mai kia 2 em lại xí thì chít.Mong mẹ nó và 2 bé khỏe, ăn no chóng nhớn.
    chuyên cung cấp các thực phẩm : pate heo,gà ,bò,chả cá thu,chả mực,cá thu tươi ,mực tươi,,,,,,,,

YM: anhthaiduong76