TIN TÀI TRỢ.

Help me! Bị đau bụng khi mang thai phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ có kinh nghiệm cho em hỏi 1 chút ạ. Trước đây bụng em rất khỏe.Baby của em được 14 tuần mà mấy hôm nay e bị "bác Tào" hỏi thăm suốt, cứ ăn cháo trắng không thì ổn ổn còn ăn bất cứ thứ gì là bác ấy lại đuổi. Mệt quá mà e chưa dám uống thuốc gì sợ ảnh hưởng đến bé, nhưng mà cứ thế này em sợ con không đủ chất mất thôi. Có mẹ nào gặp trường hợp tương tự giúp em với.
    Cảm ơn các mẹ nhiu! Chúc các mẹ và bé đều khỏe mạnh!:LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 63 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Bạn cứ lấy gừng giã nhuyễn ra rồi pha với nước nóng mà uống. Hơi khó uống (vì cay) nhưng hiệu quả. Vợ mình vẫn thỉnh thoảng phải làm như vậy đó :-).
    UZg7p7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 98 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Huhu mẹ duongnhung85 khỏi chưa? Em mới 8w mà bác ấy hỏi thăm tới bến. Mệt không muốn nói. Làm thế nào nhanh khỏi đây các mẹ. Ng em héo khô, chả còn tí sức sống nào mỗi lần gặp bác ấy
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 1,429 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mẹ thử dùng cốm vi sinh dành cho trẻ sơ sinh xem, loại ấy giúp ổn định đường tiêu hóa và rất an toàn. Hoặc dùng loại chất xơ hòa tan chống táo bón cho bà bầu và trẻ sơ sinh ấy, nó cũng có tác dụng giúp ổn định đường tiêu hóa đấy