Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Hà Nội] Tặng lại 1kg củ gai dưỡng thai và số khám bs Thực ngày 24/4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 948 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 169 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Em bầu đến tuần thứ 9, nhưng ko có duyên đón được bé về. Hiện giờ em đang có 1kg củ gai dùng để an thai, mua từ chị vovabenten (0912240339) từ chiều thứ 6 (5/4) nhưng ko dùng đến, mẹ nào cần đến có thể gọi em, em tặng lại. Về chất lượng củ các mẹ có thể hỏi từ chị vovabenten (chị giao củ cho em đến số 47 Nguyên Hồng). Ngoài ra em còn đặt 1 số khám vào sáng thứ 4 (24/4) tại bs Thực - viện Lão khoa để khám mốc 12w, mẹ nào cần thì gọi em để em nhắn lại số khám. Em vừa tiễn con em đi sáng nay, buồn lắm các mẹ ạ. Chúc các mẹ và các con hòa bình khỏe mạnh bên nhau cho đến lúc con chào đời. Em ở tập thể đối diện số 47 Nguyên Hồng, Nam Thành Công, mẹ nào cần cứ gọi hoặc nhắn em trực tiếp vào số [ 0946 hai 00 chín 60] để em nhắn lại địa chỉ, các mẹ lên tận nơi lấy giúp em nhé, em chưa đi lại nhiều được. Hi vọng em giúp được các mẹ chút nào đó...
    "Nếu một ngày kia anh không còn yêu em, em sẽ biến thành hồ Thanh Hải. Tất cả nước trong hồ đều là nước mắt của em, em sẽ nhấn chìm anh"

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 360 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Minh chan thanh Chia buon voi ban. Hay tin la be se ve voi me som thoi, ban nhe.
    tt16fd50
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

chia sẻ với bạn! sáng nay mình mốc 9 tuần thai cũng ngưng phát triển, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 415 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Em à! Vô tình đọc được tin của em. Hi vọng 2 em cùng động viên nhau vượt qua giai đoạn này, rồi niềm vui và hạnh phúc sẽ trở lại thôi mà. E cố gắng kiêng khem và ăn uống bồi bổ sức khỏe cho tốt nhé!
    • 352 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Chan thanh chia buon voi ban. Co ganh lay lai tinh than va suc khoe de don con yeu ve nhe. Nhat dinh lan toi ban se thanh cong. Neu chua co ai xin so kham thi me no cho minh xin nhe. Minh sap kham moc 32 tuan ma ko dang ky so dc.