TIN TÀI TRỢ.

Giúp tôi với, lần đầu tiên tôi làm bố...?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các pác ui, hôm nay tui vui lắm vì cuối cùng bà xã tui cũng cho hay, :Laughing: la...lá...la tui có một thằng cu, khà khà vui quá là vui:cool: , tui báo về nhà cho ba má tui hay nội ngoại ai cũng mừng, thế là mọi người bảo lần sao thì đứa nào cũng được:Smug: . Nhưng mà kì lắm các pác ui, tui không thấy vợ vui, hình như vợ tui thích con gái, hay là vợ tui giả đò nhỉ...?:Thinking:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandon1980 Xem bài viết
    Các pác ui, hôm nay tui vui lắm vì cuối cùng bà xã tui cũng cho hay, :Laughing: la...lá...la tui có một thằng cu, khà khà vui quá là vui:cool: , tui báo về nhà cho ba má tui hay nội ngoại ai cũng mừng, thế là mọi người bảo lần sao thì đứa nào cũng được:Smug: . Nhưng mà kì lắm các pác ui, tui không thấy vợ vui, hình như vợ tui thích con gái, hay là vợ tui giả đò nhỉ...?:Thinking:
    Chúc mừng anh nhé, vợ anh thấy anh vui như vậy chắc cũng vui lắm, đa số là các bà mẹ thích con mình là gái để điệu cho con mà.

Anh phải chăm sóc vợ nhé, mua đồ ăn ngon, giúp đỡ công việc nhà, đưa vợ đi khám..... .
    bfnhontrom1bfp-1
    avatar248953_1duoigauser117515_pic543901_1255013242
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các pác ui, giúp tôi với, tôi xem trên diễn đàn thì tôi biết chuẩn bị những gì cho mẹ và bé rồi nhưng không biết mua những thứ đó ở đâu nữa? Trên diễn đàn toàn cho địa chỉ ở Hà Nội không à còn tôi thì đang ở TPHCM. Có pác nào biết ở TPHCM có cửa hàng nào bán đầy đủ thì chỉ giúp tôi nhé, tôi cám ơn rất nhiều.:LoveStruc:
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để cám ơn các pác đã chia sẽ cùng tôi, tôi tặng các pác một bài hát mà tôi rất thích, ngày ngày tôi đều xem và nhảy cho vợ tôi xem:Battin ey: , hy vọng là các pác sẽ thích:cool: . Cám ơn các pác rất nhiều:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: .
    Bài hát có tên là "Papa Pinguin" http://www.youtube.com/watch?v=eKG08z85DtY
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 882 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn, vợ của bạn ko được vui bạn cứ từ từ tìm hiểu xem, có thể lúc siêu âm BS phát hiện ra điều j ở thai nhi nên khiến vợ bạn lo lắng mà ko dám nói cho bạn biết, sợ bạn lo lắng (mình chỉ ví dụ thôi mong bạn hiểu và đừng lo lắng) Bạn hãy tìm cách mang niềm vui đến cho vợ, phụ nữ mang thai mà ko vui sẽ ko tốt. Chúc gia đình bạn luôn vui vẻ, hai mẹ con luôn khỏe mạnh.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,941 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

chúc mừng trandon1980 nhé! Bạn thấy không, chỉ một thời gian ngắn là vợ bạn sẽ tự bật mí - bí mật thôi mà.Mình cũng vậy , giấu ax được có hơn tuần, rồi cũng cho ax biết.
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexinh04 Xem bài viết
    Chị nói trúng rồi mà hổng thấy ông bố này nói sẽ thưởng cho chị cái chi hết :Sad: . Thú thật nhé chuotga, chị xem đi xem lại cả chục lần cái đoạn ngắn ngủi gần chót của video clip đó vỏn vẻn chỉ vài giây nhưng chị thấy rõ ràng là súng của bé mà. Nhưng chị mà dám nói 100% mà cả BS chẳng bao giờ dám khẳng định thì thôi chị đã chụp mất việc của họ rồi :Laughing: . Em rãnh thì xem lại thử đi, thấy nó hiện lù lù ra đó :Laughing: .

.
    Chị ui, em coi lại rồi mà có thấy gì đâu, hay là "nhỏ quá" em không thấy, chứ lớn lớn là em thấy liền onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella: onttella:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu có dk kinh tế một chút thì bạn vào của hàng Mẹ và Bé có đầy đủ hết nhé. CÒn không thì mua sắm đồ cho bé loại bình thường cũng được mà, như là bosini đấy bạn, loại này cotton cũng khá OK. Bạn có thể mua ở chợ hoạc những chỗ chuyên đồ sơ sinh ấy
    • 66 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Con trai hay con gái gì thì cũng đáng yêu như nhau hết mà bạn, không lo.

Quan trọng nhất là cảm giác được làm bố mẹ nó hạnh phúc và thú vị lắm bạn.

Mà hình như là ảnh siêu âm hơi mờ nên mình cũng không thấy gì hết.
    • 75 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cũng muốn giúp bạn lắm nhưng nói thật là mình không biết tẹo gì về vụ này hết
    • 83 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng vợ chồng anh nha. cơ mà đúng là thời buổi này vẫn có nhìu nhà thích con zai. mà nhất lại là con trưởng, cháu đích tôn thì lại càng mong con zai. Chồng e cũng con trưởng, cháu trưởng mà e mới bầu dk 2 tháng. ko bít thế nào nhưng bố mẹ ck bảo con nào cũng dk. miễn khỏe mạnh là bố mẹ vui ùi. thế là e cũng phần nào nhẹ tâm lý đi dk đôi phần ạ.hjhj
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2