TIN TÀI TRỢ.

Giúp tôi với, lần đầu tiên tôi làm bố...?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ tôi vừa siêu âm xong nhưng không biết con tôi là trai hay gái, tôi hỏi vợ tôi nhưng vợ tôi cứ không nói, mà xem phim thì chẳng hiểu gì. Tôi nhờ các bác xem hình/phim rồi cho tôi biết nhé, cám ơn các bác nhiều lắm!
    http://www.youtube.com/watch?v=fugB_SyQMR0

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,120 Bài viết

• 1,699 Được cảm ơn

Em có thể hỏi trực tiếp BS khám cho vợ em đấy!Nhưng nhìn siêu âm có vẻ là con trai nhỉ hihiii....Thôi thì chắc ăn nhất em phải hỏi BS thôi!!!
    8pZH45F8pZHp7

31YElfA31YEp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 172 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hình của bạn là siêu âm 3D, rất mờ và không rõ. Hầu như bác sĩ chỉ xem và đo các chỉ số. Còn không nhìn rõ được.
    Vợ bạn đã mang thai được bao nhiêu tuần? Nếu bạn muốn biết rõ và chính xác thì nên đi siêu âm 4D.
    Theo mình nghĩ thì trai, gái đâu có quan trọng đâu. Cứ có con đã là vui rồi. Chúc vợ bạn và con khỏe mạnh!
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ tôi mang thai 22 tuần rồi, siêu âm 4D đấy, vì file nặng quá nên tôi chuyển sang avi nên hơi bị mờ. Nhà tôi ở xa trung tâm khám bệnh lắm, mỗi tháng đi khám một lần, tôi chắc rằng vợ tôi biết là trai hay gái nhưng tôi hỏi thì vợ tôi chẳng nói gì cả, cứ bí hiểm làm sao ấy. Bởi vậy tôi mới nhờ các pác giúp ông bố tội nghiệp này.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 554 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

22 tuần thì quá rõ rồi, nếu hỏi vợ mà chẳng nói thì bó tay thôi. Mà biết rồi thì sao phải dấu, chắc bố cháu lại thèm con trai hay sao thế. Bác có thể PM cho chị hoale may ra thì chị ấy giúp được đấy.
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm sao tôi có thể liên lạc với chị hoale, tôi mới gia nhập trang này thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 172 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có thể bạn convert file này đi nên nó mờ quá làm mình cũng chẳng nhìn rõ gì cả. Nếu 22 tuần thì đã quá rõ ràng rồi. Nhưng nếu vợ bạn không muốn nói thì đúng là chịu thật!
    Bình thường tâm lí các bà vợ nếu có con trai, chưa kịp hỏi đã khoe rồi. Nhưng nếu vợ bạn không muốn nói thì chắc là do muốn mọi thứ chắc chắn mới nói, vì giờ nhiều địa điểm siêu âm hay nhầm lắm.
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandon1980 Xem bài viết
    Chị hoale trả lời các mẹ ở toptic này nè:

http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=85371

Muốn Pm cho chị thì click vào đây

http://webtretho.com/forum/member.php?userid=89737
    Good luck
    bfnhontrom1bfp-1
    avatar248953_1duoigauser117515_pic543901_1255013242
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Mình nghĩ 22 tuần thì cũng khá chính xác rồi, nhưng xem đoạn phim SA mà xác định được trai gái thì phải ở trong nghề thôi anh à, khi mình đi SA 22 tuần, bs cũng đã nói trai gái rồi, nhưng về xem hoài mà đâu có thấy được cái gì đâu.

Có thể chị nhà có tâm lý sợ cho anh hay gd chồng biết giới tính không, chị không nói thì anh cũng đừng ép nhé, khi nào chỉ muốn noí thì sẽ nói cho anh nghe thôi. Con nào thì cũng yêu anh nhé
    bfnhontrom1bfp-1
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao tôi link 2 trang web này không được nhỉ?

• 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Sao tôi link 2 trang web này không được nhỉ?

Hôm nay mạng dỏm quá, nên có thể vào không đựợc, anh đợi mạng WTT ok rồi vào nhé
    bfnhontrom1bfp-1
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn các pác nhiều lắm tôi gửi thư cho chị hoale được rồi, đang hồi hộp chờ thư hồi âm, mong rằng sớm biết kết quả:Worried: .
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Thinking: Mẹ Chuột gà ơi sao tui đợi chị hoale trả lời lâu quá, không thấy hồi âm gì cả:Sad:
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

:Thinking: Mẹ Chuột gà ơi sao tui đợi chị hoale trả lời lâu quá, không thấy hồi âm gì cả:Sad:
    Chắc chị í có tin nhắn nhiều quá nên chưa kịp trả lời đó mà, hay là gởi email xem sao:

Email chị ấy là: hoale2128@yahoo.com.vn, mà chị ấy thường online vào buổi tối vì thấy chị ấy trả lời các câu hỏi của các chị vào buổi tối.

Good luck nhé
    bfnhontrom1bfp-1
    • 2,876 Bài viết

• 1,707 Được cảm ơn

Sì pam tý:
    Không hiểu ông bố này cứ nhất định phải biết giới tính của con để làm gì nhỉ, đẻ ra khắc biết thôi mà. Hay bạn lại gây áp lực cho vợ quá ( thích trai hoặc gái chẳng hạn) nên không được như ý thì cô ấy không nói nữa, sợ bạn buồn hoặc bắt cô ấy bỏ.
    Hoặc giả cô ý cố ý trêu bạn ( giả thiết này dễ thương hơn), cho bạn hồi hộp chút chơi ===> Vậy thì vợ bạn đáng yêu đấy chứ, nếu đúng giả thiết này chả lẽ không tìm được cách để vợ tự khai à :Sigh:
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi là con một trong gia đình nên có nhiều áp lực về chuyện này lắm:Sigh: , tôi muốn biết cho rõ ràng để còn nói chuyện với mấy cụ, từ hôm vợ tôi mang bầu đến giờ mấy cụ cứ gọi điện hỏi mãi, tôi muốn cho các cụ biết để các cụ an tâm hơn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bill_Bờm Xem bài viết
    Sì pam tý:
    Không hiểu ông bố này cứ nhất định phải biết giới tính của con để làm gì nhỉ, đẻ ra khắc biết thôi mà. Hay bạn lại gây áp lực cho vợ quá ( thích trai hoặc gái chẳng hạn) nên không được như ý thì cô ấy không nói nữa, sợ bạn buồn hoặc bắt cô ấy bỏ.
    Hoặc giả cô ý cố ý trêu bạn ( giả thiết này dễ thương hơn), cho bạn hồi hộp chút chơi ===> Vậy thì vợ bạn đáng yêu đấy chứ, nếu đúng giả thiết này chả lẽ không tìm được cách để vợ tự khai à :Sigh:
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Tôi là con một trong gia đình nên có nhiều áp lực về chuyện này lắm:Sigh: , tôi muốn biết cho rõ ràng để còn nói chuyện với mấy cụ, từ hôm vợ tôi mang bầu đến giờ mấy cụ cứ gọi điện hỏi mãi, tôi muốn cho các cụ biết để các cụ an tâm hơn.
    Chị hoale nói là rất tiếc cái video mờ quá nên chị không giúp gì được cho anh.

Nói như chị Bill_bờm là ok đó, có chiêu gì chỉ đi chị ơi
    bfnhontrom1bfp-1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16,316 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

,mới tập 1 là anh lo gì, còn tập 2, kg đuọc thì tập 3 hiihi, con đầu lòng con gì cũng yêu
    sU3l
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,941 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Hi! Bà xã anh này giống mình nè. Mình biết kq rồi nhưng nhất quyết không nói cho ai biết . Bố mẹ ruột, bố mẹ chồng , chồng, em chồng , em mình ..... ai cũng hỏi nhưng tớ không nói. Chẳng ai làm gì được tớ cả. Hí hí! :Laughing:
    Chồng tớ là đích tôn,con trưởng , con một, con hàng hiệu ... nên bố mẹ chồng tớ sót ruột ghê lắm, dù tớ mới tập 1.Ông bà thích thằng Cu ( tớ là công chức nên chỉ tối đa 2 tập thôi ), bố mẹ ruột tớ cũng cái kiểu thích thằng Cu nên tớ không nói.Trai gái đều không nói và tớ đã tuyên bố điều này từ đầu.Giờ đầy thấy các cụ cứ đoán già đoán non với nhau ,rồi tính ngày tháng theo lịch cổ TH gì gì đó , rồi lại xem tử vi....Hí hí , nhưng tớ vẫn không nói . :Laughing::Laughing:
    Cuối cùng nhìn ax thương quá thế là nói cho ax nghe và bắt ax bí mật . Được cái ax con nào cũng thương , về đến nhà là vạch bụng vợ lên để :Kiss: con.Thương lắm.:Kiss::Kiss:
    Bạn nè !Chắc chắn chỉ ít thời gian nữa là bà xã bạn sẽ nói cho bạn nghe thôi.Cái kiểu của mình định giấu rồi lại cho ax biết ấy mà .:LoveStruc:
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexinh04 Xem bài viết
    Hic.....hic......tui tò mò vào đây xem ông bố trẻ này cần giúp việc chi? Xem xong đoạn video siêu âm, tui nghĩ đó là bé trai bố nó ơi. Mà tui đoán bừa thôi nha, vì chỉ có những người trong nghề mới biết thôi. Hy vọng đi nhá ông bố trẻ!!!!! Nhưng nếu có sinh ra con gái thì cũng phải yêu con nó đấy, đâu cũng là cốt nhục của mình mà, đừng vì thế mà làm vợ con buồn tủi nhé!
    Chị bexinh này hay thiệt, em coi hoài mà không biết là gái hay trai hết, đồng ý hai tay hai chân với chị là con gì cũng yêu hết.
    bfnhontrom1bfp-1
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2