TIN TÀI TRỢ.

gấp gấp các mẹ giúp mình với...!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.04K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng nay mình dậy đi vệ sinh, phát hiện đáy quần lót nước màu hồng hồng nhạt,ko nhiều nhưng cũng ướt đũng. Mình mới mang thai bé đầu nên không hiểu gì. Các mẹ thông thái cho mình biết nước đấy là nước gì? Có ảnh hưởng tới em bé không với...mình có cần phải vào viện luôn không???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 1,457 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Đi khám liền đi bạn ơi, coi chừng là nước ối đó
    • 1,676 Bài viết

• 2,251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sophiredo Xem bài viết
    Sáng nay mình dậy đi vệ sinh, phát hiện đáy quần lót nước màu hồng hồng nhạt,ko nhiều nhưng cũng ướt đũng. Mình mới mang thai bé đầu nên không hiểu gì. Các mẹ thông thái cho mình biết nước đấy là nước gì? Có ảnh hưởng tới em bé không với...mình có cần phải vào viện luôn không???
    Mẹ nó k nói rõ là thai bao nhiêu tuần? Có thể là dấu hiệu sinh vì mình thấy như mẹ nó thì tối đó sinh mổ luôn, tốt nhất nên vào viện khám bác sỹ sẽ có chỉ định cụ thể nhé! Nếu bị dò ối cũng nguy hiểm lắm đó, chúc mẹ con luôn bình an!
    Người yêu của lính
    Nam mô Địa tạng vương bồ tát ma ha tát đại chứng minh
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quên, bé nhà mình được 31 tuần hjc hjc, mình đang theo dõi đây
    • 36 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cẩn thận đấy bạn ơi tốt nhất là đến bs kiểm tra gần 9 tuần nữa mới sinh mà.
    • 98 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

các chị ơi em bh đang 35w2d , sáng dậy đi vsinh thấy bvs có 3 chấm màu đỏ, có lẽ cũng chỉ là máu thôi chứ ko là gì khác. ko biết có sao ko ạ? mấy hnay người em vẫn bt , tối qua ăn uống bt

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 130 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đang bầu 25w, hồi 21w cũng bị ra máu tươi ướt quần chip. Mình sợ quá lên giường nằm cả ngày theo dõi lun. Ra chút máu rùi thui chắc là do bị động thai, trc tiên cần nằm nghỉ ngơi, kê cao chân và khép chân lại. Nếu k bị rong thì k sao đâu các mẹ. Hôm 22w đi khám bs bảo e bé pt bt k sao hết.