Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em muốn hỏi địa chỉ mua tai phone dành cho bà bầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.85K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hiện đang muốn mua tai phone dành cho bà bầu mà em chẳng biết mua ở đâu cả. Hỏi mấy cửa hàng mà em có số điện thoại đều bảo không có.

Chị nào biết chỗ thì chỉ giùm em với nhé.

Em cảm ơn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 576 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Bạn ra mấy hàng điện tử phố Hai Bà Trưng xem, ngày trước mình cũng mua ở đấy. Mấy cửa hàng to to ấy (mình ko nhớ rõ địa chỉ cụ thể), giá khoảng trên 400ngàn gì đấy. Nhớ mua thêm dây kéo dài (để nối từ thiết bị điện tử tới ....... bụng bà bầu).
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C dg o TP.HCM hay o HN vay? Neu o TP.HCM thi toi cua hang Me va Be mua. o do ban 1 bo sp gom tai nghe,may nghe tim thai va may noi chuyen voi Be. Gia bo sp do la 690000VND. hang HK. D/C cua hang Me va Be: 230 V.T.S ; Q3 ; DT: 08.9321611
    246 N.D.C; Q3 ; DT: 08.9301295
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetmoon Xem bài viết
    C dg o TP.HCM hay o HN vay? Neu o TP.HCM thi toi cua hang Me va Be mua. o do ban 1 bo sp gom tai nghe,may nghe tim thai va may noi chuyen voi Be. Gia bo sp do la 690000VND. hang HK. D/C cua hang Me va Be: 230 V.T.S ; Q3 ; DT: 08.9321611
    Mẹ này vừa viết không dấu, vừa viết tắt sao mà kiệm lời thế:Nottalkin:
    Win của mẹ 4 ngày tuổi - 3m - 6m - 9m - 12m - 15m :LoveStruc:
    wwdsc01083w6mw3w44
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 135 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

cũng đoán dc mà 230 Võ Thị Sáu, 246 Nguyễn Đình Chiểu
    • 745 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

e đang thanh lý máy nghe tim thai giống ở shop mẹ và bé bán đây ạ,hàng được tặng mới 100% đấy ạ.mẹ nào có nhu cầu pm or lhe e nhé.
    Linh0 912348999
    • 732 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi em có nhu cầu muốn mua, chị cho em biết giá bao nhiêu được k chị? Thanks chị nhiều
    • 745 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baongoc_vv Xem bài viết
    Chị ơi em có nhu cầu muốn mua, chị cho em biết giá bao nhiêu được k chị? Thanks chị nhiều
    bạn có pm nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cứ ra chợ giời (phố Huế) là gỉ gì gi, cái gì cũng có (30K thôi). Hehe, cách đơn giản nhất mà chả tốn xu nào là bạn mặc bộ quần áo bầu cotton có 2 túi ngang bụng, nhét 2 cái tai phone vào túi là ok, nếu e ngại em bé không nghe rõ vì âm thanh phải qua 1 lớp áo thì cứ bật volume to lên 1 chút là được.:Smiling:
    • 74 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đến địa chỉ số 1- ngõ 123 Xuân Thuỷ- Cầu Giấy, cửa hàng babyusb có bán đấy. Ngày trước AX nhà mình mua cho mình ở đây, lúc đó là 250k/1cái
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 491 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetmoon Xem bài viết
    Ở Hà Nội có chỗ nào bán bộ sp tương tự như mẹ này nói k ạ? E cũng muốn mua 1 bộ. Các mẹ nào biết giới thiệu giúp e với. Tks các mẹ nhiều nhiều :Rose::Rose:
    GAihp7

xO8VEXexO8Vp7

bMyMIr8fp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy không cần thiết phari mua tai nghe chuyên dụng cho bà bầu đâu. Bây giờ mình vẫn đang cho bé nghe bằng head phone của mình hay nghe, cũng ok. Miễn làm sao chọn tai phone dang linh hoạt, xoay chuyển được, để khi áp vào bụng thì không bị cấn. Tai phone to âm thanh sẽ đều và áp vào bụng dễ hơn. Mình đã cho bé nghe từ tháng thứ năm đến nay là như thế (bgio gần 8 tháng rùi).
    Mà các chị lưu ý nhe: đặt tai phone ở vùng bụng dưới nhe.
    • 745 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hunchi Xem bài viết
    Ở Hà Nội có chỗ nào bán bộ sp tương tự như mẹ này nói k ạ? E cũng muốn mua 1 bộ. Các mẹ nào biết giới thiệu giúp e với. Tks các mẹ nhiều nhiều :Rose::Rose:
    mẹ nó có pm nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minsuxu Xem bài viết
    Hiện đang muốn mua tai phone dành cho bà bầu mà em chẳng biết mua ở đâu cả. Hỏi mấy cửa hàng mà em có số điện thoại đều bảo không có.

Chị nào biết chỗ thì chỉ giùm em với nhé.

Em cảm ơn rất nhiều.
    Mình mới mua tai phone cho bé nhà mình ở số1, ngõ 123 đường Xuân Thuỷ đấy, giá là 350k, tiện sử dụng lắm bạn ạ:Smiling:
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

các mẹ cứ mua cái tai nghe bình thường ấy.Mẹ nghe một tai con nghe một tai,thế là OK.
    QczNp7
    • 3,373 Bài viết

• 2,760 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi, mấy tuần thì cho em bé nghe tai nghe được ạ?
    Buôn tàu - bán bè, không bằng ăn dè - hà tiện
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 202 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi willydangyeu Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi, mấy tuần thì cho em bé nghe tai nghe được ạ?
    Theo mình được biết thì từ tháng thứ 5 trở đi em bé có thể nghe nhạc được. Yên tâm mình còn ít thời gian nữa em bé của mẹ nó mới cảm nhận được!:Smiling:
    Eapep7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 280 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

các mẹ cứ mua cái tai nghe bình thường ấy.Mẹ nghe một tai con nghe một tai,thế là OK.
    ý tưởng hay good
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E cũng có nhu cầu mà chưa bit mua ở đâu. Bé nhà em sắp đền thời kì cho nghe nhạc rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 213 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua tai phone bà bầu ở shop online danhchobabau.com nhé các mẹ! Có freeship đi toàn quốc đó ạ