TIN TÀI TRỢ.

Em mang thai tuần 15 rồi mà vẫn bị nghén. Em định đi SA không biết xác định giới tính được chưa các chị?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có thai 2 tháng đầu ăn uống bình thường từ 2 tháng trở về sao ko ăn được và ko uống được bất cứ cái gì sữa cũng không. Em ko biết khi nào mới hết nghén.
    Em đã có 15w rồi bây giờ định đi SA không biết có biết trai gái chưa các chị?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 465 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Tùy ng` nghén lúc này lúc kia thui bạn ơi! bây g đi SA là bít giới tính bé rùi á ^^ ...
    • 150 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

M thấy k chắc nha, tốt nhất đợi 18 w là chắc chắn
    • 178 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

MÌnh bây giờ ngoài 30 tuần rồi mà ăn uống vẫn cảm giác khó chịu. Mình nghén đến tận lúc 24,25 tuần đấy. Mà SA thì cũng tùy từng người, mình luc 14 tuần, 16 tuần, 18 tuần đều bảo là con gái. Từ lúc 20 tuần đến giờ thì là con trai hix hix.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cả mình nữa đây. Mình tuần 22 tuần rồi. Ăn vẫn là một cực hình đối với mình. Chán ăn kinh khủng. Mỗi bữa ăn được 1 bát cơm. Còn ăn các thứ linh tinh thì ok. Ăn no, nhanh quá là cho ra hết luôn. Cân không tăng. Bụng nhỏ. HUUU. Nhìn những bà bầu béo thèm lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chắc không sao đâu chị, chị cố gắng ăn đầy đủ chất cho con phát triển chứ cũng không nhất thiết phải ăn nhiếu đâu.
    Đừng ăn nhiều một lúc mà hãy ăn thành nhìu bữa mỗi bữa ít môt.
    Nếu không ăn được cơm chị có thể nấu cháo ăn cũng dc.

Em cũng đang ở tuần 13 mà vẫn nghén, nhưng vẫn phải cố vì con thôi chị. Chúc chị mẹ khỏe con khỏe nhé.
    • 1,498 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

ôi mình như chủ tóp vẫn nghén như thường, dễ đói, đói là phải ăn, cả ngày ăn uống suót nhưng ăn ít thôi, đồ ăn để khắp nơi, tới bữa cơm ăn chưa tới nữa chén cơm, thêm đồ ăn là ra hơn 1 chén hiiiiiiiiiiiiiiiiiii, mình đi s,a 4d hôm 13w bs bảo trai, nhưng giờ chưa sa lại nên chưa chắc, trai nhận biết sớm hơn gái nhưng 16w thì vô tư nhé
    • 436 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

mẹ ấy đừng lo,có mình này tuần 16 rồi vẫn nghén,không nôn nữa nhưng mà không ăn được mấy, mình ăn như mèo ý,chán lắm. còn về khoản giới tính thì tuần 12 mình đi đã biết rồi, tuần 15 mình đi thì kết quả vẫn thế và chắc lắm rồi, nẹ nó đi đi,chúc cả nhà khỏe mạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 314 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Tuần 12 là giới tính rùi đó b a. Tớ nghén đến hết tháng thứ 4 cơ,khoảng tuần 19 mới đỡ nghén .hj. chắc 1 vài tuần nữa bạn sẽ đỡ nghén thôi.
    GIHGp7
    • 150 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

K biết siêu âm 2d lúc 18w đã biết giới tính con chưa nhi??? Vì m k muốn sa 4d nhìu qua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình được 14 w rùi, mà vẫn ói ầm ầm, ko ăn được nhìu , huhu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở quận 9 hay thủ đức cho em hỏi, em mang bầu được 15w rồi, hôm qua đi sa bsy bảo hình như là con gai. Buồn lắm vì T1 là gái rồi, muốn đi siêu âm chính xác hơn mà không biết chỗ nào. Có mẹ nào biết chỉ giùm mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 71 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đừng lo quá, chắc 1-2 tuần nữa sẽ đỡ thôi. Mình cũng thế, sau đó thì ăn bt, chẳng tẩm bổ gì mà trộm vía cân cứ tăng vù vù hic.
    Tầm này mình đi siêu âm đã rõ giới tính rồi.
    Waiting for an angel...