Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em mang thai tháng thứ 6 uống trà đá có sao ko các mẹ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.89K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Híc tình hình là e lo quá. Tối qua đi ăn thịt bò nướng lỡ mồm uống đến 4 5 cốc trà đá loãng. Về nhà cả đêm chả ngủ đc. Lên mạng đọc thì mới biết uống trà đá thì k tốt cho bé. Mà e lại đag uống viên sắt đc vài hôm nữa chứ. Uống như thế có ảnh huỏng j đến sự hấp thụ sắt của ngày hôm sau ko ? Mọi khi thi thoảng e vẫn uống 1 cốc. Nhưng chưa bao h uống nhiều như hôm qua. Các mẹ ai có kinh nghiệm j mách cho e voíe. Em lo quá cơ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 1,457 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Lỡ uống 1 bữa thì không sao đâu mẹ ơi
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Híc vậy ạ. Đến h mà e vẫn chưa ngủ đc. Ng mệt quá
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 63 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hồi tớ bầu cũng uống suốt mẹ nó ạ,sáng nào ăn sáng cũng uống vì là thói quen rồi,tớ còn uống nhiều coca vì tớ thích và lại thèm uống coca lắm luôn ý.Ko sao đâu,mẹ nó suy nghĩ nhiều làm gì cho mẹ con cùng mệt.Còn bây giờ vẫn chưa ngủ có thể do mang thai nên mất ngủ chứ cũng ko hẳn là do uống trà đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 183 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

UỐng ít thì không sao đâu bn nhé, nhưng giờ không nên uống nữa. Mang bầu không nên uống trà không tốt cho em bé đâu nhé.
    https://zaodich.com/forum/f3033/noi-hap-da-nang-3-tang-braburg-nk-duc-gia-re-nhat-thi-truong-700k-va-free-ship-1749040/
    • 129 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Em vẫn uống trà đá hằng ngày. Uống nhiều hơn cả lúc chưa có bé nữa. Em đc 26w rồi đi khám bé phát triển tốt k vấn đề gì hết.