TIN TÀI TRỢ.

Em có bầu được hơn 1 tháng em hay bị đau bụng đi khám bác sỹ nói bị dọa sảy .em đă uống và tiêm theo đơn được 5 ngày thì hết đau

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị .em là thanh viên mới mong cả nhà tư vấn cho em
    như tiêu đề em bị đau bung dọa sãy em đã uống thuốc và tiêm theo đơn bác sỹ đã kê ,em dùng được 5 ngày thì thấy hết đau .như vậy là ổn chứ các chị

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thế là biểu hiện tốt đấy! Nhưng vẫn nên uống thuốc và an uống đầy đủ, đi khám lại và làm theo chỉ dẫn bác sỹ, đừng nên quá tin vào các bài thuốc dân gian nhé! ( quan điểm của mình thế đấy!)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em còn kinh khủng hơn chị cơ.e bị ra máu như khi đèn đỏ ấy. Giờ phải nằm nhà ko đi đi lại. Mới đi có 1 ngày nhưng máu vẫn ra.em đc dặn là đau bụng với ra máu nhìu thì đi bv ngay. Lo quá đi mất.có ai từng bị giống e k ah. Tư vấn giúp e với
    • 54 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocthuy2507 Xem bài viết
    Em còn kinh khủng hơn chị cơ.e bị ra máu như khi đèn đỏ ấy. Giờ phải nằm nhà ko đi đi lại. Mới đi có 1 ngày nhưng máu vẫn ra.em đc dặn là đau bụng với ra máu nhìu thì đi bv ngay. Lo quá đi mất.có ai từng bị giống e k ah. Tư vấn giúp e với
    Mẹ nó khám ngay nha.túi thAi đã có trong tử cung khi siêu âm chưa.cẩn thận vì dấu hiệu có thai ngoài tử cung đó mẹ à.mẹ tranh thủ khám càng sớm càng tốt nha.
    Mình dang 8w,đã có tim thai lúc 7w.mấy hôm nay bị cảm ho,sang nay ngủ dậy thấy có ra huyết nâu 1 ít,kèm theo hơi đau bụng,vc mình hoảng lắm,vội tới bv khám ngay.siêu âm thai bt,bs kết luận do ho nhiều làm co thắt,gây động đậy em bé.đã uống được 1 liều,cũng gọi là tạm ổn,haizzzz.bây giờ thì chỉ nghỉ ngơi,k được động đậy nhiều.nói chung trong thời kì mang thai,hiện tượng ra huyết dù thế nào cũng k tốt.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic mình Đa đi siêu âm thấy có hình ảnh giông túi thai rùi. Hẹn tuân sau khám lại.mấy hum nay thấy đỡ đau bụng nhưng máu vẫn ra nên lo lắm.mỗi lần thấy máu ra là xót hết cả ruột lo cho con quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 970 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

Ôi mình cũng giống như mẹ này, đau bụng cả ngày nhiều khi k làm gì đc. Đi khám bsi bảo tử cung đang co bóp, cho thuốc uống mà mình k dám uống rán nhịn đau vì đọc WTT thấy các mẹ bảo nếu dùng thuốc lâu dài đến khi sinh mà k có dấu hiệu chuyển dạ đấy do tử cung bị đơ