Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em bé không tăng cân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

:Crying::Crying::Crying: Các Mẹ ơi, giúp em với. Em mang thai tuần 38, tuần trước đi siêu âm( tuần 37) em bé khoảng 2.9 Kg lưỡng đỉnh 88mm chiều dài xương đùi 71mm trung bình bụng 99mm. Tuần này đi siêu âm (tuần 38) lưỡng đỉnh 88.8mm chiều dài xương đùi 72mm trung bình bụng 99mm ước tính cân nặng 2.9Kg . Cả 2 tuần ối và rau đều bình thường em thì lại lên thêm 2Kg. Liệu em bé của em có bị làm sao ko? Các mẹ giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,681 Bài viết

• 1,401 Được cảm ơn

Ko sao đâu, s/a cũng có thể sai số mà. Hồi trước tớ cũng thế, gần khi sinh, 2 tuần liền s/a ko thấy bé tăng cân, đến tuần cuối thì lại tăng vọt. Tớ nghĩ do sai số s/a thôi. S/a thấy con vẫn ngó ngoáy, mọi thứ bình thường là ổn rồi. Bạn sắp sỉnh rồi, nên để tinh thần thoải mái để đón con, đừng lo lắng quá, chú ý theo dõi các cử động của con là được rồi.
    c0CNT5Orp7
    bom
    XQ2xHasXQ2xp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ủn_Ỉn Xem bài viết
    Ko sao đâu, s/a cũng có thể sai số mà. Hồi trước tớ cũng thế, gần khi sinh, 2 tuần liền s/a ko thấy bé tăng cân, đến tuần cuối thì lại tăng vọt. Tớ nghĩ do sai số s/a thôi. S/a thấy con vẫn ngó ngoáy, mọi thứ bình thường là ổn rồi. Bạn sắp sỉnh rồi, nên để tinh thần thoải mái để đón con, đừng lo lắng quá, chú ý theo dõi các cử động của con là được rồi.
    Cám ơn mẹ Ủn_Ỉn vậy em có thể yên tâm rùi. Thấy nhẹ cả người.
    • 1,538 Bài viết

• 2,604 Được cảm ơn

Vui lòng tham khảo mục lục trước khi mở đề tài .
    https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=59522