Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đường lông qua rốn bị lệch thì là con trai hay con gái ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 85.1K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,560 Được cảm ơn

Em có thai được 15 tuần rồi, vẫn chưa siêu âm giới tính vì là con đầu nên bọn em cũng không sốt ruột lắm. Hôm nọ lên nhà chị chồng em chơi, chị ý bảo em vạch áo lên cho chị ý xem, thấy đường lông qua rốn em bị lệch chị ý phán em sinh con trai là cái chắc. Em không nặng vấn đề trai gái lắm nhưng tự nhiên cũng tò mò, hihi.

Có phải nhìn đường lông là có thể đoán được giới tính con mình hả các chị? Đường lông của em bị lệch thì là con trai hay con gái ạ? Em cảm ơn cả nhà, tặng hoa cả nhà nè:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 169 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

thường nếu đường đó mà thẳng tắp hoặc lệch bên trái là con trai. Còn nếu lệch phải là gái bạn ah.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytrang Xem bài viết
    thường nếu đường đó mà thẳng tắp hoặc lệch bên trái là con trai. Còn nếu lệch phải là gái bạn ah.
    Lệch bên trái so với mắt mình nhìn đúng không bạn? Của mình mình thấy bị lệch bên trái, ko bít tn nhỉ, hihi.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 740 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kapla Xem bài viết
    Lệch bên trái so với mắt mình nhìn đúng không bạn? Của mình mình thấy bị lệch bên trái, ko bít tn nhỉ, hihi.
    ko đâu con gái thì lệch còn con trai thì thẳng tắp thui vì nhà mình 2 chị em bầu cùng lúc nên so ấy mà. Mà bụng to thì rõ hơn đó mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.zizi Xem bài viết
    ko đâu con gái thì lệch còn con trai thì thẳng tắp thui vì nhà mình 2 chị em bầu cùng lúc nên so ấy mà. Mà bụng to thì rõ hơn đó mẹ nó ạ
    Thế thì cứ phải đợi siêu âm mới chắc chị nhỉ :Silly: Chị chồng em lại bảo lệch thế này thì đẻ con trai, hihi. Tự nhiên thấy hồi hộp quá
    • 116 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đường lông của mình méo mó nhưng siêu âm vẫn là con trai nè, trong khi nhỏ bạn thì thẳng tắp cũng con trai. Nói chung cái này cũng tùy người, theo mình thì không có chuẩn nào quy định chính xác cả.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 740 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kapla Xem bài viết
    Thế thì cứ phải đợi siêu âm mới chắc chị nhỉ :Silly: Chị chồng em lại bảo lệch thế này thì đẻ con trai, hihi. Tự nhiên thấy hồi hộp quá
    hihihi thế bạn thích trai hay gái, hic như mình thích con zai h sanh ra 1 cô lì y chang con zai
    • 627 Bài viết

• 1,517 Được cảm ơn

các mợ làm em tự dưng phải vén áo lên xem bụng nè. :Laughing:

đường của em đoạn dưới xoắn quẩy, đoạn trên thẳng tắp lệch sang trái rồi lại sang phải thì gái hay trai hả các mợ? :Thinking:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 1,397 Bài viết

• 3,393 Được cảm ơn

mình đường từ rốn xuống là thẳng còn từ rốn lên cong veo ==> công chúa hihi
    • 638 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

hihi, của em cong veo: con trai, chị dâu em thẳng tắp: con gái..^^

event

hihi.hehe...cuộc đời là 1 màu hồng... hehehehe..moahz moahz..:Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc:
    eNortjKzUjI0MDc0t1SyBlwwFYEC1g,,43
    banhbao42banhbao42chika8
    NB:3KG9------ 1M: 5KG6-----2M:7KG6------3M:8KG4-----4M:9KG2-------5M:9KG8, 73cm( thấy các mẹ đo nên bh mới chính thức đo và quan tâm đến dài..hihi)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 135 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hii vén bụng lên thấy bụng mình thẳng tắp nhưng lệch trái. Chả bít là hoa hay súng đây.
    eNortjKzUjI0sDQwMlCyBlwwFVkCyQ,,23
    • 79 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thì từ rốn trở lên thẳng tắp, từ rốn xuống dưới hơi lệch sang trái, đi khám bác sĩ bảo "Thằng ku...đang sờ chi..m" nè :Thinking:. OX thì bảo chắc ku cậu đang cầm chi..m chuẩn bị tè í mừ :Battin ey:
    • 315 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cũng đang hồi hộp biết giới tính con.Thèm như mẹ nó
    huJKp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,560 Được cảm ơn

hihihi thế bạn thích trai hay gái, hic như mình thích con zai h sanh ra 1 cô lì y chang con zai
    Em con đầu lòng nên thế nào cũng được chị ạ Nhưng đúng là hơi nghiêng về thằng cu một tí, hihi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết

đường của em đoạn dưới xoắn quẩy, đoạn trên thẳng tắp lệch sang trái rồi lại sang phải thì gái hay trai hả các mợ? :Thinking:
    Nghe chị tả thấy giống đường zic zac quá :Laughing: :Laughing:
    • 1,492 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Hic, cái đường ngay bụng mình càng ngày càng đậm! Nhìn như cái vệt trên quả dưa hấu ấy! Mà nếu xem theo đường này thì cũng ko đúng đâu mẹ nó! Cứ ráng đợi tí rùi có gì S.A luôn cho chính xác nha!
    Hạnh Phúc đến từ những điều Đơn Giản và từ những suy nghĩ Giản Đơn

a8Uca8Ucp7[B]
    • 277 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heogay_8x Xem bài viết
    Hii vén bụng lên thấy bụng mình thẳng tắp nhưng lệch trái. Chả bít là hoa hay súng đây.
    Cái này xem cho vui thôi. Em thẳng tắp lệch trái giống hệt chị nè, giờ siêu âm là "súng" rồi.
    Ban đầu em thì thích trai, nhưng giờ cũng vui rồi.
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết

theo như đường của mụ thì bà mụ bảo đợi đẻ ra xem mặt mũi thế nào rồi mới quyết tạo hình đới.
    nghe nói lệch bên nào cũng ra con gái, còn thẳng thì là con trai, cơ mà lúc bầu đg của mình thấy thẳng tắp mà vẫn ra gái đấy, kiểm chứng bằng cách khác đi vậy
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:
    • 1,246 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Tò mò đọc các đường của các mẹ làm mình chả biết đâu mà lần :Laughing:. Đường lông trên rốn thì thẳng, từ dưới đến rốn thì hơi có đường đen lệch về bên phải. Siêu âm chưa biết là trai hay gái, nhưng đoán là bé gái :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Của em với chị LUGU giống nhau. Con em cũng là girl. Hi hi! Yêu công chúa nhỏ lắm! :*
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,397 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

He he, đường lông từ dưới rốn lên tới trên rốn của mình thẳng tắp,chả nghiêng bên nào, đi siêu âm bs bảo công chúa :Smiling:. Cái này ko chính xác tuyệt đối đâu các mẹ à. có người bảo chửa bùng nhọn con trai, nhưng cô bạn mình bụng nhọn vẫn con gái, còn bụng ko nhọn thì lại con trai :Laughing:
    .................................................. ...................................

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2