TIN TÀI TRỢ.

Dọa sinh non - Có mẹ nào đã và đang dùng các thuốc giảm co Salbultamon, Loxen, Tractocile chia sẻ kinh nghiệm giúp em với ạ.

• 1 Lượt chia sẻ
  • 79.4K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 133 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtrangphamthi2 Xem bài viết
    Thấy thương mẹ nó quá..bạn nên nghỉ ngơi cho cơ thể hồi phục hẳn sau khoảng 3 tháng thì bắt đầu lại, lần này đi khám và nghỉ ngơi nhiều hơn, có thể bác sĩ sẽ chỉ định khâu eo cổ tử cung nếu bạn bị hở
    ---Củ gai tươi giữ thai tốt -o91224o339
    Cảm ơn bạn. Mình ở dak lak nên khám thai không có điều kiện như thành phố lớn, mới khám định kỳ hôm trước hôm sau mình bị sinh non, bác sĩ khám sơ xài nên rút kinh nghiệm lần sau mình khám nhiều nơi cho yên tâm. Dự định khoẻ mình vô từ dũ khám rồi mới thả lại.
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 126 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lót dép hóng
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pigdaika Xem bài viết
    Nếu đau nhói bụng thì không phải gò tử cung đâu bạn ạ. Đau nhói một tị thường là do tử cung đang phát triển to ra. Gò tử cung bạn sẽ thấy bụng đau cuộn lên ở phần dưới rốn, sờ vào thấy gồ và cứng lên như úp vỏ con trai vào bụng ấy. Thai bé thì sẽ thấy chỗ gồ đó không nằm yên mà chạy từ từ theo chiều thẳng đứng từ dưới lên gần rốn, thi thoảng sang hai bên.
    Bạn ơi cho mình hỏi nếu bị gò cứng bụng mà ko đau, xg r đổi tư thế nằm thì bụng lại mềm lại hết luôn chưa đến 1 phút thì là hiện tượng gì hả bạn?
    • Bonghe799 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinhgl Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtrangphamthi2 Xem bài viết
    Thấy thương mẹ nó quá..bạn nên nghỉ ngơi cho cơ thể hồi phục hẳn sau khoảng 3 tháng thì bắt đầu lại, lần này đi khám và nghỉ ngơi nhiều hơn, có thể bác sĩ sẽ chỉ định khâu eo cổ tử cung nếu bạn bị hở
    ---Củ gai tươi giữ thai tốt -o91224o339
    Cảm ơn bạn. Mình ở dak lak nên khám thai không có điều kiện như thành phố lớn, mới khám định kỳ hôm trước hôm sau mình bị sinh non, bác sĩ khám sơ xài nên rút kinh nghiệm lần sau mình khám nhiều nơi cho yên tâm. Dự định khoẻ mình vô từ dũ khám rồi mới thả lại.
    comment by WTT mobile view
    C ơi? Bây giờ c thế nào rồi ạ, đã mang bầu lần 2 chưa ạ? E mới bị sinh non 27 tuần thai đôi, không giữ dc con. C cho e kinh nghiệm với nhé
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7