Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Địa điểm khám thai tại Sài Gòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.52K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!..

Mình có bầu được khoảng 4-5w roi nhưng chưa biết chỗ nào khám thai tốt ở Sài Gòn để đi. Có ai biết thì chỉ giáo cho em với nhé!
    Em xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,911 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss84 Xem bài viết
    Xin chao cac me!..

minh` co bau` duoc khoang 4,5 week roi nhung chua biet' cho nao kham' thai tot o Saigon de di.. Co ai biet' thi chi giao' cho em voi' nhe'!..

Em xin cam on
    Bạn ở Quận mấy? Muốn khám khu vực nào vậy bạn?
    Hạnh phúc ko phải là đích đến, mà là 1 cuộc hành trình...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Xin chao cac me!..

minh` co bau` duoc khoang 4,5 week roi nhung chua biet' cho nao kham' thai tot o Saigon de di.. Co ai biet' thi chi giao' cho em voi' nhe'!..

Em xin cam on
    Bạn nói thêm bạn muốn sinh ở bệnh viện nào để còn tư vấn nhé
    • 369 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình khám ở phòng khám BV Ngọc Tâm – Điện Biên Phủ ( đối diện BV Bình Dân) chỗ này máy móc hiện đại mà BS nhiệt tình lắm, mẹ nó đến thử xem.
    Em định sinh ở BV ĐHYD HVT các mẹ tư vấn cho em với lọai dịch vụ trọn gói đó chi phí thế nào các mẹ? em khám ở ngoài nếu jo sinh đây có ok ko các mẹ? trong YD em ko có BS wen.
    kTeNp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon1709 Xem bài viết
    Mình khám ở phòng khám BV Ngọc Tâm – Điện Biên Phủ ( đối diện BV Bình Dân) chỗ này máy móc hiện đại mà BS nhiệt tình lắm, mẹ nó đến thử xem.
    Em định sinh ở BV ĐHYD HVT các mẹ tư vấn cho em với lọai dịch vụ trọn gói đó chi phí thế nào các mẹ? em khám ở ngoài nếu jo sinh đây có ok ko các mẹ? trong YD em ko có BS wen.
    bệnh viện y dược mình theo bác sỹ Thanh hà - 38216622, phòng khám ở Phó Đức Chính, quận 1 đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

minh co toi 3 be roi deu kham bs tuan ,phong kham o lê văn sĩ q3.bs nay lam o bv tu du.o day may moc cung hien dai,den tuan thu 35 minh duoc nghe tim thai va con go cua tu cung de tranh tinh trang sanh non.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    mình có thai 12w rồi, ở Tân Bình, muốn sanh ở BV DHYD, theo các mẹ khám định kỳ ở BV hơn hay khám ở phòng mạch BS viện đó hơn.
    Mẹ nào có địa chỉ phòng mạch BS BV DHYD khám thai tốt cho mình với, gần Tân Bình thì tốt.
    Chúc các mẹ và bé sức khỏe.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 106 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có BS Kiều Dung nghe các mẹ trên này khen lắm.
    ĐC: 221 NGuyễn Thiện THuật P1 Q3
    0913835777/ 38304685
    Hẹn lịch khám từ 5h30
    Nghe nói BS có thể đỡ ở BV ĐH YD, TD và PSQT
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!..

Mình có bầu được khoảng 4-5w roi nhưng chưa biết chỗ nào khám thai tốt ở Sài Gòn để đi. Có ai biết thì chỉ giáo cho em với nhé!
    Em xin cảm ơn!
    Đi đâu khám cũng được nhưng đưng qua Từ dũ.Minh đi khám ,một lần hãi hùng tới giờ,khám dich vụ mà tệ lắm,chờ mòn mỏi,cuối cùng nạp tiền vào rồi mà chưa được khám.Nói chung là kinh hoàng.Chúc mẹ mau sớm tìm được nơi ưng ý.:Smug:
    • 1,234 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Mẹ nó tự vào TD thì đúng là lâu rùi. Tớ theo 1 bsi TD thì mỗi lần cần làm gì trong bệnh viện thì bsi viết giấy giới thiệu thì nhanh lắm, ko phải chờ đợi gì mà họ làm cũng cẩn thận.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 427 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình khám ở BS Vĩnh Thành làm ở Từ Dũ và Việt Pháp 125 Đề Thám Q1, bác ấy rất nhiệt tình, nhỏ nhẹ và cẩn thận lắm các mẹ ạh. Mình ăn theo chế độ của bác ấy nên không bị tăng cân nhiều mà em bé của mình cũng được chứ không nhỏ lắm.

FPLgp787uap7
    WFB1p7

• 83 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em có thai được 8w tính theo KKC, hôm 1/2 có đi khám lần đầu tại PSQT, mất cả buổi sáng và cũng hơi bị tốn tiền nhưng bác sĩ thì lạnh lùng, chẳng tư vấn, dặn dò gì cả làm em thấy ko yên tâm. Thai 7 tuần đã có phôi và tim thai nhưng bác sĩ chỉ ghi mỗi 1 chỉ số là CRL=9mm, ko cho nghe tim thai và hẹn 5 tuần sau tái khám. Nhà em ở quận 9, ko biết có chỗ nào khám tốt và gần nhà ko các chị nhỉ?
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, quận 9 có bác sĩ Nguyễn Điền của TD đó bạn. Mình chưa khám lần nào, định thứ 6 này đi khám mà bác sĩ nghỉ đến qua Tết mới khám lại. Thấy nhiều mẹ trên diễn đàn khen lắm đó. Chỗ khám ở số 32 Trần Hưng Đạo, bên hông Coop Mark nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi megau2209 Xem bài viết
    Em có thai được 8w tính theo KKC, hôm 1/2 có đi khám lần đầu tại PSQT, mất cả buổi sáng và cũng hơi bị tốn tiền nhưng bác sĩ thì lạnh lùng, chẳng tư vấn, dặn dò gì cả làm em thấy ko yên tâm. Thai 7 tuần đã có phôi và tim thai nhưng bác sĩ chỉ ghi mỗi 1 chỉ số là CRL=9mm, ko cho nghe tim thai và hẹn 5 tuần sau tái khám. Nhà em ở quận 9, ko biết có chỗ nào khám tốt và gần nhà ko các chị nhỉ?
    • 83 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yennhitrangthi Xem bài viết
    Bạn ơi, quận 9 có bác sĩ Nguyễn Điền của TD đó bạn. Mình chưa khám lần nào, định thứ 6 này đi khám mà bác sĩ nghỉ đến qua Tết mới khám lại. Thấy nhiều mẹ trên diễn đàn khen lắm đó. Chỗ khám ở số 32 Trần Hưng Đạo, bên hông Coop Mark nhé.
    Bác sĩ nam hả chị? Thế thì cũng hơi ngại nhỉ. Nhưng tết xong chị khám xem thế nào rồi cho e ý kiến với nhé. E cảm ơn.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

OK bạn, có thông tin gì mới mình sẽ update sau nhé.
    Bác sĩ nam hả chị? Thế thì cũng hơi ngại nhỉ. Nhưng tết xong chị khám xem thế nào rồi cho e ý kiến với nhé. E cảm ơn.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Được lắm bạn ạ, cái gì cũng có sẵn, xét nghiệm, siêu âm màu, siêu âm 4D, bác Điền vui vẻ, nhiệt tình nữa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthaotp Xem bài viết
    Đi đâu khám cũng được nhưng đưng qua Từ dũ.Minh đi khám ,một lần hãi hùng tới giờ,khám dich vụ mà tệ lắm,chờ mòn mỏi,cuối cùng nạp tiền vào rồi mà chưa được khám.Nói chung là kinh hoàng.Chúc mẹ mau sớm tìm được nơi ưng ý.:Smug:
    Bữa e cũng đi khám ở Từ Dũ ngồi bốc số bên dịch vụ mà chờ hơn 100 lượt . chồng cho con trai đầu qua khu bên kia để trích ngừa thấy bên khu khám thường ít người hơn rất là nhiều .đi khám từ 8 rưỡi mà 4 giờ chiều mới xong. Đấy là chỉ khám và siêu âm thôi đấy ...OMG