Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đau xương sườn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.5K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 486 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em cũng đang bị đau xương sườn đây, chủ yếu bị đau bên phải nhất là những lúc bé đạp cho mẹ 1 phát thì đau điếng luôn, em cứ thắc mắc ko biết con mình đang nằm ở tư thế nào mà toàn đạp làm cho mẹ đau sườn phải?
    O895p7
    Mật Ong của bố mẹ luôn khoẻ mạnh, ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn nhé.
    Yêu con nhiều lắm.
    7K0xp7
    Bình an và khỏe mạnh con nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, Em mới 9 tuần, nhưng từ lúc 6 tuần tới nay đã thường xuyên bị đau sườn phải, nhất là buổi tối lúc nằm, trở mình.Như vậy là bình thường hay là bị làm sao ạ?Các chị giải đáp cho em với!Em cám ơn,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic,ỏi em theo dõi diễn đàn lâu lắm rùi, nhưng hôm nay mới có vấn đề cần hỏi: em chưa có thai nhưng mà bị đau xương sườn bên phải, ngay dưới ngực và bị làm sao? Cám ơn các mẹ trước :-)
    • 5,567 Bài viết

• 7,028 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Headhunter Xem bài viết
    Các chị ơi, Em mới 9 tuần, nhưng từ lúc 6 tuần tới nay đã thường xuyên bị đau sườn phải, nhất là buổi tối lúc nằm, trở mình.Như vậy là bình thường hay là bị làm sao ạ?Các chị giải đáp cho em với!Em cám ơn,
    Ôi, em củng như mẹ này, nhưng topic thhì đã từ đời nào rùi hu hu. Em đọc từ đầu, nhưng thấy toàn các mẹ bụng to mới đau, chứ em mới có 9w thui hà, bụng còn chưa thấy thì sao bị chèn đc nên lại đâm lo :Silly:
    Có chị nào tuổi thai như em mà đau ko? bác sỹ nói bình thường ko ạ? em thì phải 10 ngày nữa mới đi khám lại cơ, giờ đang ở quê ăn tết chưa lên Sg.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2