TIN TÀI TRỢ.

Đau sườn phải khi mang bầu ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang o tuan 28 và gặp tình trạng này ngay thang thứ 3 thai kì
    Lạ là chỉ thấy nhức mỏi sườn bên trái (bên phải không bị)
    Đặc biệt khi mình ngồi xe máy lệch 1 bên thì mỏi kinh khủng luôn.

Ngoài ra mình còn có nốt ruồi nhô lên (giống mụn thịt) vùng bụng và bụng càng to thì khu vực đó càng rát, đau - như là vì không giãn nở ra được ấy.

Người lúc nào cũng bí bách khó chịu, có mẹ nào như mình không chia sẻ nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bị đau sườn khi mang thai là bình thường thui mẹ nó, lúc trước mình cũng bị có 1 bên đến nỗi ngủ k nằm nghiêng bên đó đc, mỗi lần nghiêng qua là mún khóc thui, thêm cái là bị đau xương mu nữa, mỗi lần nằm xuống hay ngồi dậy là 1 cực hình, hxhx, nhưng mẹ nó cứ yên tâm là sinh xong tự động hết thui, chúc 2 mẹ con khoẻ nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của letrieutam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy chứ mẹ nào cũng bị ạ ^^ mình cứ bị đau sườn thế nên từ lúc bầu bí chẳng ló mặt ra ngoài được mấy chỉ đi làm về ăn uống là nhanh chóng làm bạn với em giường và thả rông luông

Trích dẫn Nguyên văn bởi letrieutam Xem bài viết
    Bị đau sườn khi mang thai là bình thường thui mẹ nó, lúc trước mình cũng bị có 1 bên đến nỗi ngủ k nằm nghiêng bên đó đc, mỗi lần nghiêng qua là mún khóc thui, thêm cái là bị đau xương mu nữa, mỗi lần nằm xuống hay ngồi dậy là 1 cực hình, hxhx, nhưng mẹ nó cứ yên tâm là sinh xong tự động hết thui, chúc 2 mẹ con khoẻ nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của letrieutam