TIN TÀI TRỢ.

Đau nhói ở giữa ngực và bụng ở dưới tim khi mang thai 21 tuần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới lần đầu tham gia diễn đàn mong mọi người giúp đỡ và có gì chỉ bảo thêm. Em mang thai lần đầu được 21 tuần rồi, mới 1,2 ngày gần đây ngồi thấy cấn và tực ngực khó thở ở giữa phần bụng và ngực. Lâu lâu lại đau nhói ở dưới tim. Mẹ nào gặp trường hợp như vậy chưa cho em lời khuyên với, em lo quá. Mới đi khám bác sĩ cách đây 3 ngày bảo bình thường, ối ít so với tuổi thai. Cảm ơn mọi người nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 308 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng em cũng bị như vậy đó chị. Hôm 28w thấy đau tức gần xuơng sườn, đi khám bác sĩ nói thiếu canxi, kê thuốc canxi uống.
    • 91 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em cũng bị nữa.Chưa đi khám vì nghĩ thai nghén thì ko này cũng kia thui
    • 35 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

ngày trước e cũng bị như vậy.thường đâu nhói ở tim.vào mạng tra cuống cuồng thì toàn là bệnh về tim sợ gần chết.đi khám mới hỏi bs thì bs bảo không sao do thai lớn lên nên tác động vào dây thần kinh gần đó nên mới như vậy.được 2-3 tuấn thì thấy đỡ va khỏi.e nghĩ chắc k sao đâu.chị k yên tâm thì hỏi bs của c xem sao.còn ối ít thì uống nước nh vào uống nước dừa nước mía thì càng tốt nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunyeucuame_270511 Xem bài viết
    ngày trước e cũng bị như vậy.thường đâu nhói ở tim.vào mạng tra cuống cuồng thì toàn là bệnh về tim sợ gần chết.đi khám mới hỏi bs thì bs bảo không sao do thai lớn lên nên tác động vào dây thần kinh gần đó nên mới như vậy.được 2-3 tuấn thì thấy đỡ va khỏi.e nghĩ chắc k sao đâu.chị k yên tâm thì hỏi bs của c xem sao.còn ối ít thì uống nước nh vào uống nước dừa nước mía thì càng tốt nhé.
    Cảm ơn chị nhiều, như vậy cũng đỡ lo hơn..21 tuần đã uống nước dừa được chưa mọi người
    • 308 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rongdatbin Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhiều, như vậy cũng đỡ lo hơn..21 tuần đã uống nước dừa được chưa mọi người
    Qua 3 tháng là uống dc rồi. Hôm 19w mình đi khám bác sĩ nói nước ối đục, kêu về uống nước dừa đấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chi cho em hỏi e mang thai được 16tuần sao e hay co hien tuong nhoi nguc trai o duoi bau nguc vay em bi j cac chi giup em voi