TIN TÀI TRỢ.

dấu hiệu mang thai - Đau bụng????

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.71K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có khi nào một trong các dấu hiệu mang thai là bị đau bụng không các chị???:Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

co. hoi dau 1 chut:cool:
    love love love
    • 185 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đau bụng nhưng chỉ đau nhói nhói một chút bụng dưới hoặc lâm râm một lúc thôi. Nếu đau quằn quại hay đau đến mức vã cả mồ hôi thì nguy hiểm lắm đấy nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng ạ, em cám ơn các chị nhé.
    • 66 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

úi em cũng đang đau lâm râm ạ. Cứ tưởng đau bụng đến kỳ KQĐ, thế mà thử lại 2v. Làm em lo quá. Hì. Cứ tưởng đau bụng là bị sao đó
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 242 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Uhm, hồi mình cũng thế, không nghĩ là có thai vì mình vẫn đang kế hoạch mà, ấy vậy mà cái bụng cứ lâm râm đau hoài, than thở với chồng tưởng là đau dạ dày chứ. Hi. Thế mà trễ kinh có vài ngày thử que thì ra 2 vạch đậm luôn. Hết hồn!Hihi, nhưng giờ thì hạnh phúc và vui vì bé đã đạp bụp bụp trong bụng mẹ rồi. Cũng may là lúc đó mình ko tự ý mua thuốc linh tinh mà uống ko thì hối hận chết.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đau lâm râm bụng dưới, lâu lâu lại nhói xuống cửa mình, chỉ nhói nhẹ rồi lại hết, đến ngày ko thấy thử que lên 2v.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các chị. Em là thành viên mới tham gia vào diễn đàn này, đọc những bài viết các chị thật bổ ích. Các chị cho em hỏi là ngày 7/12 vừa rồi em có kinh, chu kỳ kinh của em thường là 28 đến 30 ngày (do bác sĩ cho em uống thuốc nên mới được đều như vậy). VC em qh vào ngày thứ 12 và 18. Sau khi qh ngày cuối cùng thì 2 ngày sau em thấy bụng đau râm râm phía dưới nhưng ko trì nặng xuống như những lần có kinh trước và cũng ko thấy ngực đau gì cả và kèm theo đau lưng (thường chuẩn bị đến có kinh là em đau bụng dưới và đau ngực), ban đêm thì thấy hơi nhức nhức phía dưới chân đùi nhưg rồi lại hết. Em còn 1 tuần nữa đến chu kỳ kinh, em đang mong em bé từng ngày. Vậy các chị có thấy em có chút hy vọng nào ko ạ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 597 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Đừng lo n.sea nhé.
    Hồi mới có em bé, chị ngoài đau bụng, trướng bụng còn mất ngủ, đi tiểu đêm nhiều và hay mệt nữa.