TIN TÀI TRỢ.

Đặt thuốc âm đạo thấy ra máu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.9K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình lo quá các mẹ ơi! Mình mới bị sảy thai tự nhiên được 2 tuần rồi. Mình đi khám phụ khoa tổng quát để kiểm tra thì bị viêm âm đạo. Bác sĩ cho thuốc về đặt. Đặt đươc ngày đầu tiên mình thấy bị ra máu (ít thôi,màu đỏ nhạt), mình ra 2 ngày nay rồi! Mẹ nào biết chia sẻ với mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 106 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chán ghê, mình cũng hơi giống bạn, mình bị thai lưu phải nạo, nhưng bây giờ còn chưa hết ra máu, mà lại còn bị viêm âm đạo nữa, phải chờ cầm máu mới đặt được thuốc. lo quá, chỉ sợ bị viêm tắc thui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

các bạn đừng lo
    Tháng trước mình đặt thuốc được 1 hôm cũng bị chảy máu AD,kéo dài những 10 ngày rồi hết.
    Đó là hiện tượng nội tiết bị rối loạn thôi.Kệ nó thôi
    Cũng may mắn và hạnh phúc là tháng này mình đã 2v rồi.
    Mong các bạn được 2v sớm
    • 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vậy hả mẹcu_pin! thế thì mình cũng bớt lo.bệnh phụ nữ mệt quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mình cũng từng mất ăn mất ngủ vì lo,hỏi lung tung mọi người.Cuối cùng thì cũng được biết sự thật là nội tiết bị rối loạn.Rồi nó sẽ tự cân bằng nhưng hơi mất thời gian một chút
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 75 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

cho em hoi la kham phu khoa o dia chi nao la tin cay ha cac chi
    • 58 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn khám phụ khoa ở 35 Vạn Bảo, bác sỹ Hưng, số điện thoại là 043.7628282, gọi điện lúc 3h để đặt số, giờ khám phụ khoa thường là 7h hoặc 9h tối
    Ở đấy bác sỹ đặt thuốc rất tốt, đặt 3 viên, cách 1 ngày đặt 1 viên,bác sỹ không cho nhìn thuốc gì, nhưng đặt xong mình không bi ra khí hư nữa.
    Xong bác sỹ kê thuốc betadine màu xanh để rửa âm đạo.
    Mình thấy thuốc rất tốt, không bị ngứa nữa, bạn đến thử khám xem. Nhớ gọi điện lúc 3h chiều đặt số nhé.
    • 260 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Chắc là bs kê cho viên đặt âm đạo dạng viên nén to to chứ j... bạn bảo bs kê cho loại viên nang mềm ý...ngày trc mình cũng đặt viên cứng thấy bị ra 1 ít máu nên chuyển sang dạn viên nang mềm thì ko thấy ra máu nữa
    • 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cuối cùng thì mÌnh thấy ra máu 2 hôm đầu thôi, sau hết sạch...đúng là rối loạn nội tiết chút, việc ra múa như thế ko vấn đề gì cả các mẹ ạ. Mình cứ lo.Thuốc mình đặt là sadetabs, sáng hôm sau thuốc chảy ra sao thấy nhờn nhờn, cảm giác không sạch sao í.Cả ngày sau đó thì thấy chỗ đo vẫn cứ nhờn dính...haizzz..ko biết có hiệu quả ko, vì phải tuần sau mình đwtj xong mới đến hạn khám
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi. E cũng bị viêm âm đạo sau khi đặt thuốc 3 ngày, mà mỗi alanf đặt thuốc xong e thấy nhâm nhẩm đau bụng, và em có quan hệ sau đó bị ra chút máu. em có đi khám lại nhưng bác sỹ chỉ nói ầm đạo em có chút máu đỏ tươi và cho đổi thuốc. nhưng đến hôm nay là nagf thứ 3 r em vẫn ra máu, hôm nay có vẻ nhiều hơn chút. Ko biết có phải vì ko hơp thuốc mà em bị rối loạn kinh nguyệt ko. Vì tính nagfy bắt đầu có kinh đến h mới có 21 ngày ạ. mà chu kỳ bt của em là 30-33 ngày
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi giúp e với... e đi khám bs bảo viêm âm đạo nhẹ, cho thuốc uống, thuốc rửa và thuốc đặt Praviz, e mới đặt đc 1 hôm thi hôm sao thấy ra máu màu hồng tươi. e lo quá các chị ơi. Liệu e có bị làm sao k? chị nào biết tư vẫn giúp e với
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

c ơi!e iui ngày 28/6 sau 2 tuần thì ngày 11 có kinh, sau có kinh em thấy mình ra huyết rất nhìu và có mùi khó chịu...e đi khám bs cho đặt thuốc viên dạng nén NEO-TERGYNAN ,e đăt dc 3 ngày thì có ra tí máu...thấy lo wa'''.chị có kng chỉ em với...hixxxxx
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trước em cũng đi khám phụ khoa bên bác sĩ Nguyệt. Tình hình là sau khi quan hệ với ông xã em thấy có ra máu, cứ ít 1 ít 1 nhưng cũng đủ thấm đỏ đũng quần chip. em sợ xanh mặt đi khám, bác sĩ siêu âm và đặt mỏ vịt vào làm em thấy đau lắm ạ, xong kết luận em bị nấm và về đặt thuốc. Chẳng biết do thuốc hay do bác sĩ khám có làm tổn thương gì bên trong không mà về em bị chảy máu be bét các chị ạ! Bây giờ là ngày thứ 3 rồi mà máu vẫn chảy, thậm chí em còn thấy rát khi đi tiểu nữa Các mẹ các chị có ai bị giống em không chỉ em với!
    • 60 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mẹ Tồy9 thế nào rồi mình cũng bị viêm nấm đặt thuốc mấy hôm thì không sao đến hôm qua thì có vài giọt máu hồng nhạt, giờ thì hết rồi mà còn 2 ngày nữa mới đến chu kỳ kinh không biết có sao không
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đi khám, đặt thuốc được 2 ngày, đến ngày thứ 3 thì bị ra máu...vậy có nên đặt thuốc tiếp không? Chưa đến kỳ kinh nguyệt của em
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cac me oi, giup mjh voi, mjh bj viem ad, bsi cho dat Thevatop den ngay thu 7 thi tu nhjen dat thuoc k dc nua, thuoc cu djh lai que k chju vao ad, mjh dat lai vien khac thi bi chay mau, con 1v nen mjh djh k dat nua, co ai bj gjog mjh k ak?