TIN TÀI TRỢ.

Dành cho những ai đang bị động thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.04K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 145 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Các mẹ thân mến! Em đang mang thai tuần thứ 15, Đợt vừa rồi em bị động thai. Mẹ em có mua dễ gai cho em uống. Nhưng vì nhiều quá và giờ em đang uống thuốc bắc nên k uống dễ gai nữa ( trong thuốc đã có dễ gai rồi ). Nếu mẹ nào đang bị động thai, ra máu thì đến em cho ( tất nhiên em k mong mẹ nào bị cả, em luôn mong các bé mạnh khỏe). Dễ gai rất tốt ah. Em cảm ơn nếu ai cần thì Pm cho em hoặc gọi cho em theo số:0902.077886 Em tên là Trang ah.
    o0_0o Cuộc Sống Hạnh Phúc Khi Có Anh Ở Bên o0_0o
    " Bố Mẹ Yêu Nghé Nhiều Lắm "

event

NB 3.7kg - 2M 5.5kg - 3M 7kg - 4M 6kg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,377 Bài viết

• 6,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng còn một ít, hái từ vườn nhà hàng xóm nên yên tâm ạ, mẹ nào bị thì cố gắng uống nhé, an thai rất tốt đấy, ai có nhu cầu thì pm cho em, em đưa hết cho mà dùng vì em cũng đỡ rùi, trộm vía con ngàn lần.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 64 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào các mẹ, hôm qua vì sơ ý em bị té (không nặng), bị đẩy vào bụng nên té, buổi chiều bụng không dau vì em bị va lưng vào thành ghế (không mạnh lắm), nhưng em thấy hơi tức bụng dưới, tối về cũng không đau bụng nhưng từ sáng đến giờ thấy bụng dưới bên tay phải thỉnh thoảng hơi đau, em không bị ra máu, nhưng thấy lo wá. thỉnh thoảng bụng em vẫn hơi đau, có chị nào có kinh nghiệm không chia sẽ giúp em với.
    Hạnh phúc từ những điều giản dị