TIN TÀI TRỢ.

Dành cho các mẹ vẫn đi học khi có bầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.38K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 472 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cu_tit Xem bài viết
    Ui, mình cũng đang học cao học nè. Dạo này mình chuyển ra ở nhà chỗ Tây sơn đi làm và đi học còn gần, chứ dạo trước ở với cạnh bố mẹ chồng mỗi ngày đi có 40-50 km số thui, nhà chồng ở chỗ Metro mà... Trộm vía là mình cũng khỏe, xe máy cũng fóng ầm ầm ý... Toàn bị mọi người mắng là bầu bí mà cứ nhanh như gió ấy, hihi
    Mình học 3 buổi / tuần, 6h - 9h tối cơ, có bầu 5 tháng rùi nhưng ơn trời mình vẫn thấy ổn...Hihi...Tự đi làm và đi học thui, ở lớp mình cũng có vài chị như thế, chưa cần ox fải đưa đón lích kích lắm
    Mẹ nào sinh tháng 8 thế, mình cũng thế nè
    Heheh,có mìmh đây. Cũng sinh vào tháng 8, đang ở bên hội tháng 8 mục Câu lạc bộ Mẹ kìa. Mẹ nó giống mình quá à, mỗi tội khác là mình ở trong Nam thôi, lấy chống xong chuyển vào Nam sống được gần 2 năm rồi. Mình đi xa lắm, đi làm 9km, rồi đi học 6km, rồi về nhà mất 9km nữa. Mà ở nhà chỉ có 2 vợ chồng thôi. Về nhà mới lục đục nấu cơm ăn tối và chuẩn bị cho ngày hôm sau. Trước còn đỡ, giờ có bầu bị mệt hơn, xong việc cũng muộn chỉ muốn nằm nghỉ ngay, chẳng có thời gian học bài nữa. Có lẽ học xong tình hình chẳng cải thiện được rồi. Thế mẹ cu tit đã cảm nhận em bé đạp chưa? EM bé đạp có đau không? Em bé mình đạp lắm lúc làm mình hơi giật mình, tối qua tự nhiên đạp nhiều thấy lo quá.
    IMG_0306 IMG_0244 haimecon

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 472 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sự nghiệp học hành khổ thật các mẹ nhi? Mà sao mình thấy các mẹ chăm thật đó, có mẹ đến tuần 37 rồi còn vẫn học, bái phục thật. Mình học đến khoảng giữa tháng 6, lúc đấy đc gần 8 tháng rồi, xong nghỉ chờ sinh luôn. Các mẹ ăn uốg có đầy đủ khôg? Mình chỉ sợ đi học vậy không ăn uống ko bồi dưỡng đc nhiều ảnh hưởng đến baby thôi
    IMG_0306 IMG_0244 haimecon
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2