Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dành Cho Các Mẹ Mang Thai 3 Tháng Cuối (Tầng 31) Nhanh Nhanh nào các mẹ ơi sang nhà mới lần này sẽ có rất nhiều mẹ đón con yêu rồi !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.9K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,205 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

linh nhà cũ đây : https://www.webtretho.com/forum/f92/d...n-30-a-472018/
    em xí sớn xây nhà mới để mấy hôm nữa đi đẻ nào , mẹ Nam pooh từ sáng không thấy đâu cả
    sang nhà mới chúc các mẹ vượt cạn thành công , con yêu khỏe mạnh tăng kg nhanh để ra với vòng tay ấm áp của mẹ nhé , các mẹ trong giai đoạn 3 tháng cuối cố lên vì con yêu hãy ăn uống nhiều nhiều nhé có sức khỏe là có tất cả :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    tặng hoa cho tất cả các mẹ này :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,047 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

Mẹ con em xí được mặt tiền tầng 1.
    Chúc các mẹ nhà mang thai 3 tháng cuối, 9 tháng 10 ngày bình an, mẹ tròn con vuông, vượt cạn thành công.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,823 Bài viết

• 1,854 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc mừng tân gia
    hiiiiiiii hôm nay xây nhà mới mẹ con em ba lô con cóc chuyển sang nhà 3 tháng cuối
    chúc nhà ta luôn mạnh khoẻ cùng nhau về đích an toàn,mẹ tròn con vuông:Rose::Rose::Rose::Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,260 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    xí chổ thôi.... tình hình mấy mẹ vẫn còn ở nàh cũ chưa sang nhà mới .... chúc mấy mẹ mạnh khỏe và sớm đón bé iu nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,260 Được cảm ơn

Tranh thủ xí chổ thôi.... tình hình mấy mẹ vẫn còn ở nhà cũ chưa sang nhà mới .... chúc mấy mẹ mạnh khỏe và sớm đón bé iu nha! mừng tân gia hoành tráng đi mấy mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,297 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

He he xí đc mặt tiền ồi. ko uổng công hum wa tới giờ ngồi canh:Laughing:
    5Y3G5Y3Gp738JKp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,297 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

HUm nay em cũng qua nhà mới lun. Chào các mẹ 3 tháng cuối nha. Mong con yêu khỏe mạnh ra đời với mẹ :Silly::Silly:
    5Y3G5Y3Gp738JKp7
    • 1,405 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

cũng xí cái mặt tiền, ở nhà này chắc chắn mình sinh em bé rồi. Chúc cả nhà mình sinh em bé an toàn mạnh khỏe nhé. Mẹ nhiều sữa ít đau, con ty khỏe nha
    xVbop7
    Bống : NB:3kg2 1m:4kg6 2m:6kg1:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,171 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Mình cũng xí mặt tiền lun. Hì!
    Lúc nãy post câu hỏi ở nhà cũ, các mẹ chưa kịp trả lời đã xây nhà mới mất rùi nên giờ mình hỏi lại nhé:
    Tầm thai 35 tuần đã nắm được tay hay chân của con chưa? Tại mình chỉ thấy con uốn lượn làm méo bụng chứ ko thấy nhô lên thành cục để nắm được. hay là con gái nên hiền nhỉ?
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hi hi hi, lần này được mặt tiền rồi. Qua tầng này chắc cả nhà chúng mình có rất nhiều mẹ đón con đây, chuẩn bị tinh thần thôi. Chúc các mẹ vượt cạn thành công, con yêu ngoan ngoãn chờ ngày gặp các mẹ, chúc cả nhà hạnh phúc, vui vẻ, ăn khỏe để đón con. Tặng hoa cho các mẹ đây :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose:
    3Zh7p7
    • 1,205 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honeyu Xem bài viết
    Mình cũng xí mặt tiền lun. Hì!
    Lúc nãy post câu hỏi ở nhà cũ, các mẹ chưa kịp trả lời đã xây nhà mới mất rùi nên giờ mình hỏi lại nhé:
    Tầm thai 35 tuần đã nắm được tay hay chân của con chưa? Tại mình chỉ thấy con uốn lượn làm méo bụng chứ ko thấy nhô lên thành cục để nắm được. hay là con gái nên hiền nhỉ?
    nắm được rồi mẹ nó ạ , em 35 tuần em tóm đựoc mà bé lúc uốn lượn lúc méo bụng các tư thế con yêu đạp và cựa mà ,
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,907 Bài viết

• 7,260 Được cảm ơn

các mẹ có cách nào đẻ bớt bị chuột rút ko?! hay fải chấp nhận sống chung với lũ vậy mấy mẹ?
    • 139 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hehehhehehe cho mẹ con em xí mặt tiền với nà!
    Chúc các mẹ các con nhanh nhanh cán đích an toàn, mẹ khỏe nhiều sữa cho con, các con mau ăn chong lớn nha!
    Yêu con quá thui! Tặng hoa nèo::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose ::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:: Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc:
    • 1,205 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingo06 Xem bài viết
    các mẹ có cách nào đẻ bớt bị chuột rút ko?! hay fải chấp nhận sống chung với lũ vậy mấy mẹ?
    có đấy mẹ nó ạ ngaòi mẹo nhỏ này mẹ nó uống thêm canxi vào nhé, mỗi lần có hiện tượng chuột rút thì mẹ nó duỗi thẳng chân bàn chân vuông góc với gót chân ( để cho căng cơ bắp chân ) là khỏi ngay mẹ nó ạ cho nên chộm vía em có hiện tượng mỏi mỏi kiểu chuột rút là em duỗi thẳng chân vuông góc là hết ngay , nên em chưa bị chuột tóm phát nào ngàn lần chộm vía :Laughing: mẹ nó thử cách đó nhé hiệu quả lắm đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,297 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingo06 Xem bài viết
    Do bé lấy chất dinh dưỡng của mình nhiều quá làm cơ bị thiếu nên gây chuột rút. Chắc phải bổ sung thêm chất dinh dưỡng thôi. Cái này thì mình chịu :Worried:
    5Y3G5Y3Gp738JKp7
    • 1,405 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

hy vọng hnay xí đc mặt tiền mai đi đẻ:Laughing: em máu đẻ lắm rồi, ở đây có bác nào máu như em ko?
    xVbop7
    Bống : NB:3kg2 1m:4kg6 2m:6kg1:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 329 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Phù, đuổi kịp mặt tiền rồi. Chúc các mẹ mau chóng được ôm con :LoveStruc: Chúc các con hay ăn chóng lớn nghe lời mẹ nhé :Rose:
    https://www.facebook.com/photo.php?pi...6&id=798408944

Yêu bố hạt dưa và con hạt bí nhiều lém :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,186 Bài viết

• 3,734 Được cảm ơn

Mẹ con bé Chồn chúc các bé ngoan ngoãn giúp các mẹ vượt cạn thành công nhé. Ôi nhìn các mẹ sắp đi đẻ mà thèm quá chẹp chẹp ... rooling:
    vT0Pp7 eNortjKzUjI0NbIwNFayBlwwFX8C0Q,,79
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,033 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Vẫn lại hụt mặt tiền nhà mới, nên mẹ con tớ ở tầng 2 cho thoáng mát vậy

Chúc các mẹ khỏe mạnh và các con ngoan ngoãn đủ ngày tháng chào đời, mẹ tròn con vuông cả nhé!
    • 1,147 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ôi mặt tiền. Xí xí.
    eNortjK1UrKwMDA1UbIGXDAS0QKl45[/url]

Chip: 2m3w-biết lẫy, 5m3d-biết lật ngửa, 5m3w2d-biết trườn,7m21d-biết bò, biết tự ngồi dậy., 8m-bập bẹ tập nói: ai, au, ay, pa, pai, pà,9m10d-biết đứng, 10m6d-biết đi.