Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đăng kí sinh ở BV Hồng Ngọc, nhưng giờ run quá!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Hic, các mẹ ơi, e sắp sinh rùi, e đăng kí sinh ở HN mà tự dưng giờ run quá, ko biết lựa chọn có đúng ko... vì e dự định sinh thường. Lúc đầu hăm hở lắm vì thích dịch vụ tốt, phòng sạch đẹp. E chưa gặp mẹ nào sinh thường để hỏi kinh nghiệm cả... Mẹ nào có kinh nghiệm thì xông vào giúp e vững tinh thần tí, ko phút cuối e bỏ của chạy lấy người đấy ạ,e nhát lắm cơ..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Đk sinh ở bv hồng ngọc ổn mà chị. Phòng ốc sạch sẽ, y bác sĩ rất tận tình (em thấy thế). Chi phí cao nhưng k có chuyện đút tay phong bì. Nhà e 2 ng sinh mổ ở đấy rồi. Chị đẻ thường thì hôm trước hôm sau là về rồi, lo gì hả chị)
    Mẹ yêu con!
    • 203 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caoloan152 Xem bài viết
    Đk sinh ở bv hồng ngọc ổn mà chị. Phòng ốc sạch sẽ, y bác sĩ rất tận tình (em thấy thế). Chi phí cao nhưng k có chuyện đút tay phong bì. Nhà e 2 ng sinh mổ ở đấy rồi. Chị đẻ thường thì hôm trước hôm sau là về rồi, lo gì hả chị)
    Đúng đúng đúng. Ở đấy hộ lý cấp 3 mà. Chỉ việc nằm trong phòng và bấm chuông. Vừa bấm chuông cái có người vào ngay luôn. Đừng lo chị à. Giá hơi cao chút nhưng được cái dịch vụ tốt mà không phải phong bì
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

hic, đấy chỉ là vd ngoài chuyên môn thôi. Lúc trc cũng vì nghĩ thế mà e quyết tâm để ở đấy. Nhưng nếu đẻ mổ , chọn bs thì ko sao, đằng này để thường, e còn sợ hơn, vì ko lường trc dc có tình huống j cần cấp cứu,.. chẳng hạn. Liệu bs ở đấy có xoay kịp ko? trang thiết bị nữa... Chứ chỉ dv tốt thì giờ e lại ko ham nữa rồi. Sắp sinh đến nơi nên lo quá!
    • 92 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trang thiết bị của Hồng Ngọc đâu có kém. Chị sinh thường thì sao cứ fai lo nghĩ nhiều cho hại sức khỏe nhỉ. Ở đấy có bs thái và bs quý chuyên môn giỏi, c dk bsi ấy đỡ cho. C vào viện sản tw cũng thế thôi. Ngta k quan tâm tới mình thì dù chuyên môn có giỏi cũng chẳng giải quyết vde gì. C sắp sinh rồi tinh thần phải thật thoải mái chứ.
    Mẹ yêu con!
    • 203 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangdh84 Xem bài viết
    hic, đấy chỉ là vd ngoài chuyên môn thôi. Lúc trc cũng vì nghĩ thế mà e quyết tâm để ở đấy. Nhưng nếu đẻ mổ , chọn bs thì ko sao, đằng này để thường, e còn sợ hơn, vì ko lường trc dc có tình huống j cần cấp cứu,.. chẳng hạn. Liệu bs ở đấy có xoay kịp ko? trang thiết bị nữa... Chứ chỉ dv tốt thì giờ e lại ko ham nữa rồi. Sắp sinh đến nơi nên lo quá!
    Ở BV Hồng Ngọc toàn BS giỏi của các BV khác đó chị à. Đẻ thường còn đỡ lo hơn đẻ mổ. Chưa kể trang thiết bị ở đấy cực tốt nữa. Em thấy chị lo lắng wá rồi. Hay chị bị mắc bệnh sợ sệt hoặc sợ đau? NẾu chị còn không yên tâm ở 1 BV tốt thế thì em thấy chị nên chuyển wa 1 BV khác đi vậy
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giang à, e sinh chưa? Em trai hay em gái vậy e? Chị cũng tính sinh ở Hồng ngọc đây!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,168 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

mình theo khám thấy bs Quý rất nhẹ nhàng,tận tình nhé,bác là trưởng phòng khám dịch vụ 56 HBT của Viện C ,khá nổi tiếng mà bạn còn lo ah?Vào viện công nếu sinh thường thì toàn y tá đỡ cho thôi,có vấn đề j bác sĩ mới đỡ nhé.Hơn nữa Hồng ngọc rất gần C nên có vấn đề j chuyển viện cũng nhanh,bạn ko phải lo lắng quá như thế
    https://www.facebook.com/thanh.xuan.phuong
    tình yêu của tớ đây
    sieuthiNHANH2012070718827mdc1n2njod1108148
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 761 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi chi phí sinh ở bệnh viện hồng ngọc là thế nào nhỉ, em hỏi trường hợp đẻ mổ ạ.
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty09 Xem bài viết
    Các mẹ ơi chi phí sinh ở bệnh viện hồng ngọc là thế nào nhỉ, em hỏi trường hợp đẻ mổ ạ.
    . Mình mới đi tham khảo ở Hồng Ngọc về đây,đẻ mổ là 29,600 bạn nhé , ở lưu trú tong viện 5 ngày,sản phụ được ăn ba bữa/ 1ngay, con thì viện cho 1 hộp similac,phòng 2 giường, tức là 2 sản phụ 2 giường, người nhà mình được ở đó có giường đơn riêng! Còn nếu bạn chọn giờ và ngày mổ thì là 32 triệu nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 48 Bài viết

• 879 Được cảm ơn

mình cũng tính sinh thường o HN đây...các mẹ cho e hỏi e tuần 29 rồi thi cần fai làm xét nghiệm gi ko ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Ui nhưng vấn đề là đẻ thường thì sao dc chọn bác sĩ Quý? Nchung la do mình nhát, yếu tim... lại hay lên mạng đọc linh tinh nên lo lắng. Thôi e cứ kệ vậy, đến đâu thì đến ... ở hiền gặp lành ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xiaoyuee Xem bài viết
    mình cũng tính sinh thường o HN đây...các mẹ cho e hỏi e tuần 29 rồi thi cần fai làm xét nghiệm gi ko ạ
    Tuần đấy thì mình van chỉ xét nghiệm nước tiểu thôi, à thử máu nữa thì phải
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien-cute Xem bài viết
    Giang à, e sinh chưa? Em trai hay em gái vậy e? Chị cũng tính sinh ở Hồng ngọc đây!
    Ui, đâu cũng đụng bà này. E chắc sang tuần c ạ. Nhà e là Hot girl! C bnh tuần rồi?
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ui, đâu cũng đụng bà này. E chắc sang tuần c ạ. Nhà e là Hot girl! C bnh tuần rồi?
    Hahal.....chị 31 tuần rùi,cũng là bé gái,bao h e nhập viện,sinh thường hả e
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

thế sau e có 2 tháng nhỉ. E đang trên HN rồi. Chắc chỉ sang tuần thôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 409 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Đẻ thường giờ là 16.900k rồi bạn ạ. Đen cho mình là qd sinh ở đây từ đầu, mà mãi đến tuần 37 mới kí hợp đồng thì vừa tăng giá, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 161 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ ơi topic này lâu rồi chưa được update, có mẹ nào mới sinh thường ở HN thì update giúp mình với, mình 34w rồi mà vẫn đang băn khoăn ko biết có nên chọn sinh ở đây ko