TIN TÀI TRỢ.

Đà Nẵng: Chia sẽ những địa chỉ mua đồ sơ sinh cho bé giá rẻ

• 7 Lượt chia sẻ
  • 51.5K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix, mình mấy hôm nay đang tìm chổ bán phô mai con sò P'tit louis cho gái nhà mình nhưng chẳng thấy đâu bán. Có mẹ nào bik không chỉ mình với. Nghe là phô mai này tốt cho các bé lắm nên muốn mua về con gái dùng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 120 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bluegalaxy1509 Xem bài viết
    Ah, các mẹ cho m hỏi thêm có biết chỗ nào bán áo ngực cho bé bú k? M thấy nhiều nơi bán toàn là >300k/cái. ở chỗ Nhạn và ngoài chợ thì toàn là 25-30k, của Trung Quốc. M cũng khó khăn, k có điều kiện mua hàng xịn nhưng mà thấy hàng TQ thì sợ quá, bình thường đã sợ đây lại cho con bú nữa. thấy ở HN, TPHCM mấy bà chị mua mấy loại của VN, khoảng 60-70k, 40k cũng có mà ở ĐN m k biết mua ở đâu.
    chị ơi, chị ghé chỗ hàng đồ lót việt nam, trên đường hùng vương hay nguyễn thị minh khai j cũng có, em mua 2 cái áo ngực cho bé bú, hình như gần 200k 1 cái hay xấp xỉ cỡ đó, em mua cách đây mấy tháng rồi nên ko nhớ :P
    MTM2OTY0Njc5OQ
    • 43 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennybia Xem bài viết
    chị ơi, chị ghé chỗ hàng đồ lót việt nam, trên đường hùng vương hay nguyễn thị minh khai j cũng có, em mua 2 cái áo ngực cho bé bú, hình như gần 200k 1 cái hay xấp xỉ cỡ đó, em mua cách đây mấy tháng rồi nên ko nhớ :P
    Thanks mn nhé. Để bữa nào m ghé xuống xem thử.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Shop Nhạn ở (427 Điện Biên Phủ) tạm thời đóng cửa r nha các mẹ nhưng mà các mẹ vẫn có thể mua hàng đúng giá và đảm bảo chất lượng của c. Nhạn tại chợ Cồn (sạp 158 đình 2) nha !
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới biết ,ở ĐN cũng sắp khai trương siêu thị tuticare, cũng chuyên về đồ cho mẹ&bé, thấy có nhiều chương trình khuyến mại, đinh qua xem có gì hay ho không, có mẹ nào muốn đi không nhỉ, vào ngày mai 8/4
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã qua tuticare mua đồ cho bé chưa? ko biết bên đó đồ có đầy đủ, chất lượng và giá cả hợp lý ko bạn? Có thông tin gì hay nhắn cho mình với nhe!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có qua mua tại TutiCare rồi, thấy hàng hóa cũng đủ tương đối, tại mấy người bạn cũng hay mua ở đó, nên qua lựa đồ cho yên tâm, với bên đó cho ship hàng tới tận nhà nên nhiêu khi đặt hàng qua webs cho đỡ vất mẹ ah. Mẹ susu chuẩn bị đồ cho bé nhiều chưa
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Yeumeocon1190 nhe! Mình vừa vào trang web của tuticare thấy đồ cũng phong phú đa dạng lắm. Chắc mình cũng như mẹ thôi, mình chỉ đi lượn một lần qua tuticare và shop chị Nhạn trong chợ Cồn thôi, sau này thiếu gọi điện ship hàng tới tận nhà như bạn cho tiện. Chắc mai hay tuần sau mình đi lựa đồ cho bé. Mẹ có đi mua đồ nữa ko đi với mình cho vui !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

shop Nhạ ở chợ Cồn có phải trả giá không vậy mấy mẹ. Mình ngại mua đồ ở chợ, nên muốn hỏi trước khi mua
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Shop chuyên bán đồ sơ sinh từ 0-3 tuổi.
    Có bán đồ sơ sinh trọn gói
    http://babybox.vn/
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sắp tới vào chiều tối ngày 3/9 này lại có ngày hội mẹ và bé tổ chức tại khu vui chơi Helio, có bán những đồ dùng cho các bé đó chị, tháng trước em có đi 1 lần rồi, trên đó họ bán nhiều đồ lắm, có đồ cho bé sơ sinh nữa, cũng có bán máy hút sữa chị đang tìm, rồi có mấy dịch vụ tư vấn cho mẹ,.... em đọc trên page Helio đó
    14034950_1759417484306908_4771797645834580827_n
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ghé face e lượn lượn coi có ủng hộ e được hok nhé. Em bán đồ sơ sinh cho bé, chỉ lấy hàng đẹp, chất lượng, tuyệt đối nói không với hàng Trung Quốc, e bán ở nhà nên các mẹ khỏi sợ "hét" giá như Shop đâu. Giá bán e công khai trên mạng lun, nên các mẹ có thể so sánh thoải thích, e bao giá hết Vô face gõ "Đồ sơ sinh Đà Nẵng" là nó hiện ra tên Yen Linh, rồi vô album "Đồ sơ sinh" xem giúp em nha. Hoặc Call/ Zalo: Ms Linh 0903.035.646.

Chúc các bầu vui khỏe!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người có thể ghé thăm shop mình Rum Baby Shop 145B Huỳnh Ngọc Huệ. Shop mình chuyên bán đồ cho bé từ sơ sinh đến lớn. Xem thêm qua trang facebook shop mình nhé
    http://www.rumbabyshop.com
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    Cho em hỏi ở Đà Nẵng có chổ nào bán đồ NOUS cho bé không ạ. Em tìm mua mà toàn ở SG HN không nghe nói đồ NOUS giá hơi cao nhưng cho bé mặc thích lắm... Mẹ nào biết chỉ em với nhé. Cảm ơn các mẹ rất nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhuong Xem bài viết
    Các mẹ ơi
    Cho em hỏi ở Đà Nẵng có chổ nào bán đồ NOUS cho bé không ạ. Em tìm mua mà toàn ở SG HN không nghe nói đồ NOUS giá hơi cao nhưng cho bé mặc thích lắm... Mẹ nào biết chỉ em với nhé. Cảm ơn các mẹ rất nhiều
    hi mekhuong
    đồ Nous ở ĐN trước em tìm cũng không có, toàn phải ship thôi. Giờ biết được bạn này bán chuyên đồ nous ở Đà Nẵng, hàng em đã check đúng hãng Nous, giá cũng đúng hãng luôn mà có freeship nội thành nữa nên em toàn mua của bạn này thôi. Bán hàng cũng dễ thương, tư vấn nhiệt tình lắm
    nick facebook Đặng Uyên Thảo, ĐT 0905635399
    https://www.facebook.com/su.bong.10?fref=ts
    mekhuong tham khảo thử nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bữa trc mình và mẹ được cô gần nhà chỉ qua chỗ trần cao vân gần chỗ bệnh viện bình dân sắm đồ sơ sinh ,là cửa hàng mẹ bé tên maxbaby nhưng bán đồ sơ đầy đủ, nhiều loại lắm, tốt có, bình dân có, giá cả rẻ hơn hoặc ngang thị trường vì trước khi đi mình có so giá một vài chỗ khác rồi,mình mua hóa đơn hơn 2tr được giảm 5% , mình mua cả đồ sơ sinh lẫn đồ sau sinh,nhân viên thì nhiệt tình, vui vẻ , nói chung mình cảm thấy khá hài lòng,cửa hàng này có bán cả sữa và đồ dùng cho bé nữa nên sau này m sẽ quay lại nữa
    Mình chia sẻ ý kiến của cá nhân mình thôi,các mẹ tham khảo thêm xem nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử ghé qua chỗ 408 Trần Cao Vân, hình như là mama store thì phải,m đi cùng với chị họ đi mua đò cho chị ấy, ở đó bán đầy đủ hết luôn từ quần áo, móc chậu,quần áo mặc cho mẹ sau sinh, mà giá ok lắm, bằng hoặc rẻ hơn thị trường,chị mình mua hóa đơn 2 tr còn được chiết khấu nữa, mà bán có nhân viên hướng dẫn, tư vấn a-z luôn, nói chung m thấy rất ổn, đồ đẹp ,bạn thử ghé tham khảo xem, hì hì
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng mới vào sinh sống tại đà nẵng, hiện này bé được 22w mà cũng đang tìm cửa hàng bán đồ ok tí ở đà nẵng mà thấy đau đầu quá, ở hnoi thì tiện các mẹ nào mua rồi chia sẻ nhiêu chút để cùng đi mua nhầy
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2