Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

ĐÀ NẴNG - Bệnh Viện Phụ Sản Nào Tốt Nhất vậy mấy mẹ ơi?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 40.9K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mn mang theo Hồ sơ khám thai từ trc tới h, bảo hiểm, cmnd, quần áo đồ dùng cho mẹ và bé khi ở lại bv.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé. Nhưng nếu sinh ở bệnh viên khác thì ko được chọn bac sỹ. Gặp bsy nào khó tính đỡ cho mình thì mệt lắm bạn ợ. Mình cũng định sinh ở Hoàn Mỹ nhưng nghe bảo ở đó ko có bsy giỏi, chỉ đc dịch vụ tốt thôi. Trước mình bị sốt, nằm ở HMy dịch vụ tốt lắm, nhưng bsy điều trị thì đúnglà chuyên môn kém, toàn fai nhờ bsy khác sang để tư vấn không à. À FB của mẹ nó ở hội thanh lý đồ mẹ và em bé Đà nẵng là gi nhỉ
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bv 600gi và Phụ Nữ đều đc yêu cầu bs mổ và đỡ hết bạn ạ, chỉ cần nộp thêm phí thôi. Bv trả nhìu tiền, dịch vụ tốt như Phụ nữ và Hoàn Mỹ thì bs ngta cũng nhẹ nhàng với mình lắm bạn. Chỉ có bv 600gi là bv công thì hên xui. Fb của mình là Thùy Trang, hình đại diện là hình 2vc, có màn màu đỏ che gần hết tấm hình, tên phổ biến quá ko bik mn tìm đc ko ^^~
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhé. Vậy khoảng tháng thứ mấy thì làm hồ sơ sinh ở bệnh viện mẹ nó nhỉ. Được yêu cầu bsy đỡ là may rùi. Mẹ nó có nghe thông tin gi về Bsy Tuyến ở bv phụ nữ không? Nghe nói bsy đó giỏi
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Uk mih cũng nghe nói bs Tuyến đỡ mát tay lắm. Hôm trc mình có hỏi thì bv ngta nói là ko phải làm hs trc đâu. Cứ chuyển dạ là vào viện sinh thôi
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn khám định kỳ ở bv từ đầu cũng đc, hoặc mấy tháng cuối mới theo dõi ở bv cũng đc, mình 32w mới bắt đầu khám định kỳ ở Phụ nữ
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh đúng rồi mẹ nó ạ. Nhưng vào mấy diễn đàn chưa vô sinh ấy, nghe bảo bsy hay dọa với làm tiền lắm. Hom minh qua khám bsy bảo mình buồng trứng đa năng, dựa vào mặt nổi mụn. Tự nhiên thấy nghi nghi, chẳng biết thía nào. Với lại mỗi lần khám và tiền thuốc toàn 800 đến 900 ko à
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn khám ở đâu mà đắt thế
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở nhà bsy Tuyến bạn ạ. Thuốc uống 15 ngày và tiền khám. Tổng hết 820k. Mình lên mạng search thông tin bsy tuyến mọi ng đều kêu bsy ở đó làm tiền. trc uống thuốc bổ sung ai kê cho bạn thế
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Khám phòng mạch bs thì bị làm tiền là đúng rồi b mih đợt trước định sinh 600gi nên cũng theo khám ở nhà bs, cũng bị làm tiền nên hãi quá thôi lun rồi thực ra ko cần khám tại nhà bs đâu b, b cứ tới bv theo dõi, tới mốc quan trọng thì s.a thêm ở bs giỏi là đc. Tới khi chuyển dạ, bs đỡ cho mình xem các kết quả s.a của mình là họ nắm đc hết, ko cần phải theo dõi từ đầu tới cuối tại nhà bs đó đâu. Thuốc bổ sung thì mình cũng uống viên sắt Ferovit, calci corbie, viên obimin plus tổng hợp. Chắc bs kê cho bạn thuốc ngoại nên mới đắt thế. Nhưng mình thấy thuốc nội uống cũng ngon lành rùi bạn, mình còn ăn.uống bồi dưỡng thêm mà. Hồi trc mình khám bảo hiểm ở Hoàn Mỹ, thuốc ngta còn cho không, ko phải nộp tiền í. Bs bây h bik tâm lý cha mẹ đầu tư cho con cái nên làm tiền khiếp lắm.
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rùi đó bạn, tại bsy ko có phiếu rõ dàng. Tiền thuốc bao nhiêu, khám bao nhiêu. Tùm lum à. Nhưng minh đi khám ở bv thì ko có thời gian. Khám ngoài thì khám tối cũng được, chứ khám bv toàn giờ hành chính thui à
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mà mình nghe nói bs Tuyến chỉ đỡ đẻ thôi chứ ko mổ. Ko bik có đúng ko nữa. Bạn theo khám như thế nhỡ sinh mổ thì lại phải nhờ bs khác cũng mất công.
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban đầu mình theo bác sỹ Hùng -Thành phó khoa bv phụ nữ cơ. Nhưng thấy bsy có tuổi rồi, mà khám thấy qua loa lắm, ko kỹ gi cả, chỉ đưa mỗi cái hình ảnh, chẳng nói gi. Kê thuốc cho mình thì uống bị táo nên mình chuyển sang bsy Tuyến. Chứ mình định sinh ở BV Phụ nữ nên định theo bsy nào đó giỏi ở phụ nữ lun
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi chút. Bv nào có tiêm kháng huyết thanh hepabig cho trẻ mới sinh ạ. E bị viêm gan B nên con e sinh ra phải tiêm cái đó trong 24h.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hình như bv phụ sản nhi có đó bạn, bạn dt bs minh, 0903 579 006 làm bên khoa nhi 600g hỏi lại cho chắc. Bác này khám & tư vấn rất nhiệt tình, con mình hay khám bác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhé.hi^^
    bs này có đỡ đẻ luôn ko bạn. Bv 600g có đc yêu cầu bs ko nhỉ?
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annachan9999 Xem bài viết
    Chào các mẹ.Em người SG, nhưng sắp về quê chồng ở Đà Nẵng để sinh em bé. Cho em hỏi ở Đà Nẵng bệnh viện nào tốt nhất, nhẹ nhàng, đội ngũ hộ sinh thân thiện kinh nghiệm bác sĩ giỏi.Chi phí cao cũng được vì được gia đình tài trợ hihi.Em nghe nói : có BV 600 giường, BV Phụ Nữ, BV Hoàn Mỹ...Có mẹ nào tư vấn giúp em với. àh có mẹ nào quen bác sĩ đỡ nào cho em xin số đt luôn nha,Cảm ơn các mẹ rất nhiều
    BV Đa khoa là chắc nhất Mẹ à. Tuy hơi đông và phức tạp tí.
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chi phí sinh ở bệnh viện 600 giường là khoảng bao nhiêu vậy các mẹ?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2