TIN TÀI TRỢ.

Có thai khi vừa hút được hơn 1 tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 603 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic, có mẹ nào gặp phải trường hợp của em không? E vừa p hút thai theo lời khuyên của bác sỹ (dùng thuốc kháng sinh), từ đó đến nay em chưa bị đèn đỏ và hôm qua định đi tiêm phòng rubella thì kết quả xét nghiệm HCG lại là dương tính còn siêu âm thì chưa thấy gì. E phải làm sao đây? Chẳng biết có thai sau khi hút có hơn 1 tháng liệu có ổn không nữa. Mẹ nào biết trường hợp nào như em không chỉ dùng em cách với. E không thể đi hút lần nữa đâu, khổ tâm lắm. Vì cả 2 vc đều đang mong có baby mà.
    Liệu có ảnh hưởng j không? Và hiện tại thử bằng que thử thì vẫn 1v là sao????? Ôi........

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,156 Bài viết

• 1,003 Được cảm ơn

Mình nghĩ không có vấn đề j đâu bạn ah. Chị dâu mình cũng bị xảy thai, chưa có kinh lại trong tháng đó thì đã có thai tiếp rồi, bây giờ đã được 6thang, em bé rất khỏe và tốt. Bạn nên đi khám bsi để hỏi ý kiến thì tốt hơn. Chúc bạn may mắn nhé
    KathyMy: 0986.187.188
    NB 2k750gr - 48cm
    1m: 3k8 ---- 2m: 5k350 ----3m: 6k3 --- 4m: 7k2 --- 5m: 7k3 ---- 6m: 8k1
    7m: 8k7 --- 8m: 8k8 ---- 9m: 9k4
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kthymy Xem bài viết
    Mình nghĩ không có vấn đề j đâu bạn ah. Chị dâu mình cũng bị xảy thai, chưa có kinh lại trong tháng đó thì đã có thai tiếp rồi, bây giờ đã được 6thang, em bé rất khỏe và tốt. Bạn nên đi khám bsi để hỏi ý kiến thì tốt hơn. Chúc bạn may mắn nhé
    Ôi vậy hả bạn? Thế thì hy vọng rùi, mình cũng mong lắm mà. Nhưng hiện tại chắc do thai đc có vài ngày tuổi nên chưa thử bằng que đc.
    Tks bạn nhé!