Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có pải bé cứ nằm nghiêng, khép chân thì đều là gái không các mẹ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 121 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Em đang mang bầu bé thứ 2 đc 15w, hum nay đi s.a ở 125 Thái Thịnh thì bsi chỉ xem các chỉ số dài chân tay thôi...em xem màn hình từ đầu đến cuối toàn thấy bé nằm nghiêng chân khép lại. Trong lúc ông ý đo các chỉ số thì mình căng mắt ra xem có nhìn thấy zai háy gái ko mà ko nhìn đc vì bé nằm nghiêng đùi che mất tiêu rồi, cuối cùng chốt lại là con gái.
    Lúc đó e ko thắc mắc j vì nghĩ hay ông ý nhìn thấy buồng trứng rùi nên nói vậy. Sau đọc thấy nhiều mẹ kể rằng bé cứ nằm khép chân là bsi nói luôn gái...có logic ko nhỉ????
    Đứa đầu em cũng gái, hum s.a chân nó dạng tơ hơ ra ý, ko như đứa này!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 299 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Hihi cái này thì ko chắc đâu mẹ nó, tùy đứa thôi, e con gái mà nó có khép đâu, banh chân khoe hàng với bác sĩ luôn ấy chả ngại ngần j
    MTM3NzQzNDIyMQ

MTM1ODg2NjIzMQ0_5563
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongphuc123vn Xem bài viết
    Em đang mang bầu bé thứ 2 đc 15w, hum nay đi s.a ở 125 Thái Thịnh thì bsi chỉ xem các chỉ số dài chân tay thôi...em xem màn hình từ đầu đến cuối toàn thấy bé nằm nghiêng chân khép lại. Trong lúc ông ý đo các chỉ số thì mình căng mắt ra xem có nhìn thấy zai háy gái ko mà ko nhìn đc vì bé nằm nghiêng đùi che mất tiêu rồi, cuối cùng chốt lại là con gái.
    Lúc đó e ko thắc mắc j vì nghĩ hay ông ý nhìn thấy buồng trứng rùi nên nói vậy. Sau đọc thấy nhiều mẹ kể rằng bé cứ nằm khép chân là bsi nói luôn gái...có logic ko nhỉ????
    Đứa đầu em cũng gái, hum s.a chân nó dạng tơ hơ ra ý, ko như đứa này!
    e hnay cung 12w nè.be con cung khép chân bs cũng bảo là giống mẹ.hihi vui quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 524 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hehe, bé nhà tớ 16 tuần đi siêu âm thì nằm sấp, 18 tuần siêu âm 4d thì vắt chéo chân ko thấy gì cả. Đến 20 tuần thì cháu mới cho nhìn thấy quả ớt nhé
    Zwe6p7
    • 121 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HT8385 Xem bài viết
    Hehe, bé nhà tớ 16 tuần đi siêu âm thì nằm sấp, 18 tuần siêu âm 4d thì vắt chéo chân ko thấy gì cả. Đến 20 tuần thì cháu mới cho nhìn thấy quả ớt nhé
    vay minh con chut hy vong rui nhi ^^. hum 11w minh di s.a thay be co cai cuc cuc o cho day, dang hy vong se co nep te hihi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy bé khép chân là trai hay gái ạ