TIN TÀI TRỢ.

Có nang echo kém khi đang mang thai!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị, các bạn cho tớ hỏi việc này với, tớ đang lo lắm. Tớ mới đi siêu âm thai được hơn 13 tuần rồi. Tình trạng thai thi bình thường nhưng tình trạng mẹ thì có bất thường. Tớ thấy bác sĩ siêu âm ghi là có nang echo kém đk 27*31mm ở buồng trứng phải. Tớ chưa hỏi bác sĩ khám cho tớ (vì bác sĩ siêu âm và bác sĩ khám của tớ khác nhau mà). Tớ lo quá. Nang echo kếm là nag gì hả các bác? Các chị, các bạn nào biết tình trạng này không, tư vấn giúp tớ với nhé. Tks nhiều nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,163 Bài viết

• 5,859 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhntp Xem bài viết
    Các chị, các bạn cho tớ hỏi việc này với, tớ đang lo lắm. Tớ mới đi siêu âm thai được hơn 13 tuần rồi. Tình trạng thai thi bình thường nhưng tình trạng mẹ thì có bất thường. Tớ thấy bác sĩ siêu âm ghi là có nang echo kém đk 27*31mm ở buồng trứng phải. Tớ chưa hỏi bác sĩ khám cho tớ (vì bác sĩ siêu âm và bác sĩ khám của tớ khác nhau mà). Tớ lo quá. Nang echo kếm là nag gì hả các bác? Các chị, các bạn nào biết tình trạng này không, tư vấn giúp tớ với nhé. Tks nhiều nhiều!
    Mình bị giống mẹ này, có ai trả lời giúp ko
    jRD7p7

OAKQp7

N4Unp7

NAM MÔ QUÁN THẾ ÂM BỒ TÁT
    • 384 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

Lúc 7w mình cũng sa cũng có nang echo kém này. Bs mình nói là nang nuôi thai thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Số may mắn 314.
    Hẹn con 9m10d hai mẹ con ta gặp nhau. Bình an con nhé!