TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào lần mang thai trước con bị chậm phát triển trong tử cung mà đã sinh em bé sau khỏe mạnh chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 44 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Em lần đầu mang thai em bé bị chậm phát triển trong tử cung. Phải đình chỉ thai kỳ. Buồn đau vô cùng các mẹ ạ. Nay em muốn có em bé lại nhưng cũng lo lắng lắm. Em bé trc các bsy ko tìm ra nguyên nhân chậm pt. Em đã hoang mang rồi. Vậy em tha thiết muốn mẹ nào đã rơi vào trường hợp như e hoặc biết trường hợp nào đã sinh em bé sau hoàn toàn khỏe mạnh cho e chút ít kinh nghiệm để em an tâm hơn đc ko ạ.
    Cám ơn các mẹ nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 343 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthanhuong584 Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Em lần đầu mang thai em bé bị chậm phát triển trong tử cung. Phải đình chỉ thai kỳ. Buồn đau vô cùng các mẹ ạ. Nay em muốn có em bé lại nhưng cũng lo lắng lắm. Em bé trc các bsy ko tìm ra nguyên nhân chậm pt. Em đã hoang mang rồi. Vậy em tha thiết muốn mẹ nào đã rơi vào trường hợp như e hoặc biết trường hợp nào đã sinh em bé sau hoàn toàn khỏe mạnh cho e chút ít kinh nghiệm để em an tâm hơn đc ko ạ.
    Cám ơn các mẹ nhiều!
    Chia se voi ban. Ban hoi bac si xem can di kiem tra nhiễM SắC Thể Cua 2 vo chong ko nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 122 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

lan truoc ban co be duoc bao nhjeu tuan roi?thuong lam
    • 44 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Nhà em chọc ối rồi làm đủ các xét no rồi mẹ ạ mà bs Danh Cường cũng nói k rõ nguyên nhân. Cứ phải đổ cho số thôi mẹ nó ạ!