Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào khám hay dự định sanh, hoặc đã sanh ở bênh viện phụ sản An Đông mình trao đổi nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 257 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình đang được 22 tuần, bé thứ hai, trước khám từ dũ sau chuyển khám tư, đông quá, nên mới khám bên an đông 1 lần thâcun4gto16t định hỏi ý kiế ncó mẹ nào khám hay sanh ở đây chưa. trao đổi nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ah, mình 38 tuần hơn rồi, mình toàn khám tư không à nhưng quyết định sanh ở An Đông vì dịch vụ tốt, bạn mình sanh mổ ở đây và mình có đi thăm, bạn mình sanh xong khen dữ lắm. Mình chọn dịch vụ trọn gói, nói chung giá cả hơi mắc 1 tí nhưng phòng ốc sạch đẹp, khám chu đáo. Bạn mình nói mỗi ngày bác sĩ đều vào phòng khám cho mình và tắm cho em bé tại phòng luôn, cơm cháo ngày 3 bữa rất ok, thay ra và đồ mỗi ngày. Mình có lấy bảng giá về tham khảo rồi. Nói chung ok
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 257 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình đang khám ơ đây nhưng dự định sanh ở từ dũ vì sợ có chuyện gi họ giải quyết luôn ko phải chuyển lên tuyến trên. nên cũng đang do dự, còn khám vẫn đang khám ở an đông, bs nhiệt tình chu đáo mình khám bs thuận còn mẹ tuyết linh, mẹ tuyếtlinh cho ình sdt nhé, khi nào sanh xong mình vào thăm và hỏi thăm tình hình xem thế nào, chà 38 tuần rùi thì sắp sanh rùi, sợ bây giờ đã sanh rùi ấy hcứ heheh, chúc mẹ tuyêlinh đến đích an toàn nhé