TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào dùng an trĩ vương chưa? cho em hỏi chút!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 39.3K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hik! Tình hình là lắm bệnh nhiều tật quá, chắc do em nóng quá mà lợi sưng, đau ko ăn đc gì, mà cái đáng ghét nhất là tự dưng em bị sa trực tràng ( hay là trĩ đấy các mẹ :Worried
    Em bị đã 5 hôm rồi, mặc dù ăn mát uống mát thế nào cũng ko lên, nó gây khó chịu và rất đau.Mà công việc của em chủ yếu là đi lại và ngồi lâu nên bi h ko thể ngồi bình thường đc.Bj h nó đã ko co lại mà cọ xát nhiều lại còn bị chảy máu nhẹ nữa!:Crying:
    Em lo lắm và cũng rất khó chịu nữa, sáng nay có search trên mạng đc lọai thuốc AN TRĨ VƯƠNG - chữa trĩ dành cho phụ nữ có thai và cho con bú, ko biết mẹ nào dùng loại này chưa và nó thế nào ạ?:RollingEy:
    con đi thi ảnh khoe làn da bé khỏe đẹp : https://www.webtretho.com/forum/f3122...936-a-1449094/ các cô các mẹ vào ngắm con nhé!
    TVvteduTVvtp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào bạn!
    Hiện mình cũng đang bán hàng tại 1 cửa hàng bán lẻ Thực phẩm chức năng. Mình thấy sản phẩm An Trĩ Vương này cũng nhiều người dùng, nhất là mùa nóng này thì lại hay bị táo bón, và đúng là sản phẩm này dùng được cho phụ nữ mang thai và cho con bú vì thành phần của nó toàn là các thảo dược từ thiên nhiên như là Diếp cá, Đương quy....nên bạn cứ yên tâm.
    Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 193 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Mình đã từng có tiền sử bị trĩ và phải đi cắt 1 lần rồi nên rất hiểu bị trĩ thì sẽ đau đớn và khổ sở như thế nào. Đến bây giờ mang thai, thỉnh thoảng vẫn có ngày bị táo bón nên mình dùng ATV để phòng ngừa đấy. Khi uống thì bạn đi cầu sẽ dễ dàng hơn, phân mềm và không phải rặn nên tránh được nguy cơ gây thêm áp lực làm sa búi trĩ. Các thành phần của ATV được chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên nên an toàn cho bé: diếp cá, hoa hoè, đương quy, củ nghệ. Bên cạnh việc dùng ATV thì bạn cần uống nhiều nước, ăn nhiều rau và trái cây. Nếu bạn bị đau rát, ngứa, chảy máu, nứt thùy hậu môn thì nhớ mỗi lần vệ sinh xong nhớ ngâm mông vào nước ấm hoặc ra hiệu thuốc tìm mua kem để thoa (loại dùng được cho phụ nữ có thai và cho con bú). Đây là các giải pháp tạm thời, còn sau khi đợi mẹ tròn con vuông thì bạn nên đi khám chuyên khoa để được bác sĩ tư vấn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 297 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Minh sanh xong cung bi tri ne. Dau chiu ko noi. Moi lan ngoi hay di la ca mot cuc hinh. Dau vet may TSM cha tham gi voi dau tri ca. Nho chong mua ATV uong va boi thuoc Mastu. Thay do han, bay gio het luon roi. Nhung minh van con uong ATV, cho de di ...
    Mod thong cam, minh onl bang dt, ko go dau dc.
    Trả mặt bằng, thanh lý Đồ dùng - đồ chơi cho bé yêu
    https://zaodich.com/forum/f2758/tra-m...ho-be-1778056/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Bạn thử tham khảo cách của bác này xem:
    Bản thân tôi làm công chức nhà nước nên ăn uống thường bất thường, chiều tối thường đi tiếp khách nên đã bị bệnh trĩ. Tôi đã dùng bài thuốc như sau:
    Mua bó rau dấp cá xay nhuyễn chung với nước dừa lượt bỏ phần xác, bỏ vào chai nước suối để trong tủ lạnh uống trong vòng 1 tuần, bệnh trĩ của tôi hiện nay không còn nữa...
    Thế thôi, cảm ơn quý vị đã xem tin!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Kimkhanh12 Khách
    • 1 năm
    Bạn đã sinh chưa? Bạn có dùng an trĩ vương k
    • Kimkhanh12 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Papai Xem bài viết
    Mình đã từng có tiền sử bị trĩ và phải đi cắt 1 lần rồi nên rất hiểu bị trĩ thì sẽ đau đớn và khổ sở như thế nào. Đến bây giờ mang thai, thỉnh thoảng vẫn có ngày bị táo bón nên mình dùng ATV để phòng ngừa đấy. Khi uống thì bạn đi cầu sẽ dễ dàng hơn, phân mềm và không phải rặn nên tránh được nguy cơ gây thêm áp lực làm sa búi trĩ. Các thành phần của ATV được chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên nên an toàn cho bé: diếp cá, hoa hoè, đương quy, củ nghệ. Bên cạnh việc dùng ATV thì bạn cần uống nhiều nước, ăn nhiều rau và trái cây. Nếu bạn bị đau rát, ngứa, chảy máu, nứt thùy hậu môn thì nhớ mỗi lần vệ sinh xong nhớ ngâm mông vào nước ấm hoặc ra hiệu thuốc tìm mua kem để thoa (loại dùng được cho phụ nữ có thai và cho con bú). Đây là các giải pháp tạm thời, còn sau khi đợi mẹ tròn con vuông thì bạn nên đi khám chuyên khoa để được bác sĩ tư vấn.
    Dậy mang thai dùng k có váN đề gì hả bạn. Mình lo quá
    • Kimkhanh12 Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 7641_7641 Xem bài viết
    Chào bạn!
    Hiện mình cũng đang bán hàng tại 1 cửa hàng bán lẻ Thực phẩm chức năng. Mình thấy sản phẩm An Trĩ Vương này cũng nhiều người dùng, nhất là mùa nóng này thì lại hay bị táo bón, và đúng là sản phẩm này dùng được cho phụ nữ mang thai và cho con bú vì thành phần của nó toàn là các thảo dược từ thiên nhiên như là Diếp cá, Đương quy....nên bạn cứ yên tâm.
    Chúc bạn sức khỏe và hạnh phúc!
    Dỳng đươc cho pn mang thai hả bạn