TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào bầu bí tháng đầu mà ngực ko căng, ko đau, ko to vẫn mềm không ạ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp e với,e thật sự đang rất lo lắng ạ. e mong con 5 năm rồi, e mới làm ivf và hiện tại là ngày 22scp, ngày 20 e đi siêu âm thì thấy 2 túi thai, bs hẹn 1 tuần sau đến nghe tim thai con. Nhưng e thật sự rất sốt ruột và lo lắng. E ko có biểu hiện gì của người bầu bí: e ko bị nghén, ngực ko căng, ko đau, đầu ti ko đau, ngực vẫn mềm và nhão như thường, ko có bất kì sự thay đổi nào của ngực. E rất lo lắng nhưng ko làm gì được mọi người có ai như e ko ạ. E cảm ơn các mẹ nhiều lắm !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nó cùng tình trạng với e. Ngày 17 sau chuyển phôi người em vẫn bình thường. K có dấu hiệu nghén ngẩm gì hết. Ngực thì hơi căng thôi còn đầu ti thì mềm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của littletea
    • 76 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littletea Xem bài viết
    Mẹ nó cùng tình trạng với e. Ngày 17 sau chuyển phôi người em vẫn bình thường. K có dấu hiệu nghén ngẩm gì hết. Ngực thì hơi căng thôi còn đầu ti thì mềm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của littletea
    Mình cungx thế bạn ạ, ko biết có đáng lo ko, hix hix
    • 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

22sco chua co hien tuong nghen dau. Mình thai ivf fai đến thai 6 tuần moi nghén. Mà đó là mình song thai nên nghén sớm đó. Giờ 12w rôi, 2 con khoẻ mạnh fat trien bt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yennguyen3010
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi m cung dang mong qua..nhung chua biết tn.cho m hỏi chút bữa bạn có bầu và ngực không đau , tỉnh hình của bạn khi ấy là như nào có the chia sẽ kinh nghiệm với m được k.cam ổn bạn trước nha☺
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mình đây mình cũng đang sốt ruột bé mình được 17 ngày ngực vẫn không căng không ngứa đầu ti lo lắng quá các mẹ ạ
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này là bình thường mà trước e cũng như này đi ra khám thì bác sĩ bảo không sao hết
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    do cơ địa mẹ nó thôi, như vậy tốt mà. Đỡ mệt, còn mẹ nó lo lắng thì đi khám cho khoi tam li