TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ bầu nào muốn làm quen,trao đổi và cùng chia sẻ ảnh đẹp nhất đời người của chúng ta nào ^.^

• 418 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 193 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 52 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Van_carrot Xem bài viết
    Hồi có bầu tập 1 mình ốm lắm, chỉ to bụng thôi, ko nhớ rõ bao nhiêi ký hình như là khi con gái là 52kg đên khi 39 tuần là 70kg hay sao á. Lúc đó mình gầy nhom à.
    Còn vụ up ảnh, bạn vào web Photobucket sign up là thành viên, upload ảnh mình lên, sau đó nhìn sang khu vực IMAGE LINK,copy code ở dòng cuối cùng ( IMG code đó mẹ) ròo chỉ việc Paste vào đây thôi. Đơn giản lắm
    Mình cũng bon chen xíu......hình này mình chụp lúc 32 tuần, giờ thì được 34 tuần rùi....tăng cũng được 12kg mà nhìn vẫn gầy nhom, hix....

attachment
    Hình đính kèm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 818 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

mới lỏm đc cách up ảnh hehe khoe với các mẹ ảnh hồi xưa của em ^^ Hồi này là Tôm đc 6 tháng, giặc như ngụy í ạ, bảo sao bi giờ nó phá banh nhà ra
    313338_10150498888388275_1507500879_n

MTMzNTI1NDAyNw
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Up bào để các mẹ cùng chia sẻ và post ảnh khoe bầu nè
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 504 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Sao các mẹ nhà mình ai bầu cũng xinh thế! Em thì mặt đầy mụn, xấu xí lắm, hu hu....
    Trước em cũng ấp ủ ý định khi nào bầu sẽ chụp ảnh ghi lại khoảnh khắc, nhưng giờ xấu quá đâm ra tự ti ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Em gần 24w r mà bụng gọn lắm. chưa thấy rõ nữa. đc 54kg. hồi trc khi mang thai đc53kg. 3 tháng đầu giảm 3 kí. hết nghén đên h mới tăng lại đc 4kg ai cũng chê bụng nhỏ. buồn ghê
    16457_540428769335330_1854233506_n
    Bé yêu ơi ba mẹ yêu con lắm!!! Cả nhà mình cùng nắm tay nhau về đích an toàn con nhé!!!
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mẹ nó chụp ở studio ấy, dùng photoshop trong da đỡ hơn mà. Giữ lại khoảnh khắc làm kỉ niệm me ơi

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyloro Xem bài viết
    Sao các mẹ nhà mình ai bầu cũng xinh thế! Em thì mặt đầy mụn, xấu xí lắm, hu hu....
    Trước em cũng ấp ủ ý định khi nào bầu sẽ chụp ảnh ghi lại khoảnh khắc, nhưng giờ xấu quá đâm ra tự ti ạ.
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Bụng nhỏ ko quan trọng đâu, quan trọng bé trong bụng đủ cân nặng, đạp khỏe đó mẹ nó. Nếu đủ yếu tố này mà bụng nhỏ thì càng khỏe, mẹ đỡ kềnh càng nhất là khi ngủ

Trích dẫn Nguyên văn bởi limoza Xem bài viết
    Em gần 24w r mà bụng gọn lắm. chưa thấy rõ nữa. đc 54kg. hồi trc khi mang thai đc53kg. 3 tháng đầu giảm 3 kí. hết nghén đên h mới tăng lại đc 4kg ai cũng chê bụng nhỏ. buồn ghê
    16457_540428769335330_1854233506_n
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 98 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Cái này hay đây.. Mình đang ủ mưu vụ này đây. Dưng các mẹ trẻ đẹp nhỉ, hi hi.. Mềnh băm 3 phát rùi mà đứa đầu, ăn như hổ, giờ cái mẹt nó bè ra như cái..mâm, chụp ngày xưa đã k ăn ảnh rùi, giờ thì...
    Chắc sang 8 tháng sẽ làm quả album.. ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Bụng nhỏ ko quan trọng đâu, quan trọng bé trong bụng đủ cân nặng, đạp khỏe đó mẹ nó. Nếu đủ yếu tố này mà bụng nhỏ thì càng khỏe, mẹ đỡ kềnh càng nhất là khi ngủ
    vì thê cũng buồn. vì đi s/â lần nào bsy cũng bảo mẹ phải ráng ăn cho con lớn. chắc k đủ tiêu chuẩn hay sao í mà bsy nói thế k biết @@!!!
    Bé yêu ơi ba mẹ yêu con lắm!!! Cả nhà mình cùng nắm tay nhau về đích an toàn con nhé!!!
    • 46 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

vì thê cũng buồn. vì đi s/â lần nào bsy cũng bảo mẹ phải ráng ăn cho con lớn. chắc k đủ tiêu chuẩn hay sao í mà bsy nói thế k biết @@!!!
    Mẹ đừng lo lắng quá, khám lúc nào bác cũng dặn như vậy. Mẹ cứ thoải mái ăn và uống nhiều sữa là được.
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Đúng rồi đó Mẹ nó,
    Ăn nhiều hơn chút và uống sữa là bé to ngay

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 136 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

trời ơi, sao trông các mẹ đáng yêu quá vậy, e từ lúc có bầu nở hết cả mặt mũi chân tay xấu ơi là xấu, 24w mà e đã tăng đến 14kg rồi hự hự. Thôi có 1 cái ảnh tạm nhìn đc post lên làm quen với các mẹ vậy :P
    559840_561585773851563_500596062_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 818 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

24w tăng có 14kg thôi, chưa sợ đâu mẹ nó ui hí hí em sinh xong sau 1 năm vẫn còn dư 6kg nữa nè
    cái background của mẹ nó đẹp quá cơ í

MTMzNTI1NDAyNw
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 285 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Hình các mẹ up lên đẹp quá. Em thì chả dám úp. Vì từ lúc cấn bầu thì mặt đầy mụn. Giờ thì giống quả sầu riêng lắm. Chẳng dám giao tiếp với ai. Em mới 18 tuần. Tăng gần 2kg so với trước có bầu. Đi khám bsy bảo phải uống sữa bầu nhiều vô. hichic...
    -20/11/2011 Lễ Tân Hôn
    19/07/2013: kuVoi ra đời.
    Nặng 2800g
    18/08/2013:4300g.
    19/09/2013: 5500g
    19/10/2013: 6300g
    19/11/2013:6500g
    Mong con yêu luôn ngoan, bú ngủ nhiều con yêu nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

24w r mà bụng chỉ đc nhiêu đây thoi. ai cũng chê nhỏ. e tăng đc 4kg thôi các chị ah`...!!! chả khác gì theo cái trống vào bụng, mặt mũi ng ngợm hốc hác hơn trc khi có bầu
    64516_545162715528602_224510354_n
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Đúng rồi đó Mẹ nó,
    Ăn nhiều hơn chút và uống sữa là bé to ngay
    e đợt này ăn k biết chán chi ah`. ăn luôn mồm. mặc dù bụng no căng nhưng miệng vẫn muốn ăn. ngày e uống 2 cốc sữa bầu mà!!! vẫn chỉ tăg đc hơn 4kg
    • 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ nhà mình xinh ghê nhỉ.Trộm vía e cũng bon chen tí.hihi.Hình này chụp khi 27w í,giờ gần 31w trông như bánh bèo image
    Mon là tất cả niềm tự hào & hạnh phúc của ba mẹ.Con gái ngoan ngoãn,mau ăn chóng lớn con nhé..Yêu con nhất!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Miẽn con khỏe tốt đc rồi mẹ nó, mình tăng cân quá hoạt động khó khăn lắm

e đợt này ăn k biết chán chi ah`. ăn luôn mồm. mặc dù bụng no căng nhưng miệng vẫn muốn ăn. ngày e uống 2 cốc sữa bầu mà!!! vẫn chỉ tăg đc hơn 4kg
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 136 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamthanhthuy87 Xem bài viết
    24w tăng có 14kg thôi, chưa sợ đâu mẹ nó ui hí hí em sinh xong sau 1 năm vẫn còn dư 6kg nữa nè
    cái background của mẹ nó đẹp quá cơ í
    ối zời ơi, m đang lo mấy tháng cuối nó mà tăng lên nhiều thì lúc lên bàn m hơn 80kg mất ý. Bh m đã 74kg rồi mẹ nó nè, còn những 15w nữa lận, huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 136 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue18 Xem bài viết
    Hình các mẹ up lên đẹp quá. Em thì chả dám úp. Vì từ lúc cấn bầu thì mặt đầy mụn. Giờ thì giống quả sầu riêng lắm. Chẳng dám giao tiếp với ai. Em mới 18 tuần. Tăng gần 2kg so với trước có bầu. Đi khám bsy bảo phải uống sữa bầu nhiều vô. hichic...
    mặt m cũng đầy mụn to mụn nhỏ, chán nhỉ, như tự kỷ ý. Đẻ xong chắc rỗ hết mất vì cứ mụn chồng lên mụn